Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wameniomba nigombee!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlenge, Mar 11, 2010.

  1. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Masihara pembeni, na mimi wazee wamenishauri nigombee ubunge!

    (Jamani hakuna hata mtu mmoja anayesema 'nimeamua mwenyewe kugombea' kuwa Mbunge?)

    Lakini mpaka tunaenda mitamboni, sitagombea ubunge mwaka huu!

    Mlenge
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi vijana wamenionya nisigombee ubunge kwani maisha yangu yatakuwa hatarini!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbona hujaweka profile yako sisi tuseme nini Mlenge ?
    kama wazee wamekutuma nenda tu
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Unaogopa Kulogwa ? kufa ? au nn kinakutisha ?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mlenge tupe Cv yako na unataka kugombea wapi?? Kweni wewe una nia ya kugombea sio unasukumwa na wazee!!
     
  6. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We uoni watu wanavyopoteza maisha kule bungeni?Amina,Wangwe,Kabuye,MD wa Business Times n.k
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na si kupitia bunge tu ndo unaweza kuwa wa manufaa kw ataifa hili, kuna maeneo mengine pia mtu unaweza kuchangia maendeleo ya taifa hili........siasa siasa siasa......
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Mimi nilitaka kugombea mwaka huu, mzee Mh. Mbunge anayeshikilia jimbo ameniambia nisubiri kidogo, ataniachia mwaka 2015 !!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha pole jimwage kwenye siasa hayo mengineyo ni matokeo ya mchezo mchafu tu
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kabla hujagombea ni lazima uwe na waganga wa kienyeji si chini ya watano.
    Maana kuna watu wanatisha kwa mambo flani kule mjengoni.
     
  11. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mlenge,

    Mbona wengine kule Kyela tumesema kwamba tumeamua wenyewe bila kufuatwa na wazee au wajukuu?

    Lakini bahati mbaya kuna watu hawaamini mpaka useme umetumwa na mtu.
     
  12. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Ni kutaka public sympathy ya wananchi tu kutoka kwa wanasiasa uchwara hawa.
    Hakuna lolote
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ili uwe karibu zaidi na wanachi na kama una nia ya dhati na uzalendo wa kweli anza na UDIWANI. uskimbilie UBUNGE

    teh teh teh patamu hapo !!!!!!
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi sana.
    Wengi tunawazia ubunge ilhali kuna steji nzuri ya kuanzia.
     
  16. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni kuachiana na wewe mwaka 2020 utamwachia nani
     
  17. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hehe wapo wengi sana wanaenda na gia hiyo.....kuna wenzetu wanadiliki hata kusema wametumwa na raisi....kweli 2010 ipo kazi.....na hili la sheria ya gharama za uchaguzi....!!!
     
  18. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijasikia mgombea anayesema vijana wamemuomba agombee...yani kila mgombea anakuja na wimbo uleule wa kuombwa na wazee..mmmh
     
  19. L

    Lukwangule Senior Member

    #19
    Mar 11, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi watu hawaruhusiwi kufa eeh na wakifa wamerogwa?Yaani tunampangia mungu nafasi yake sio?Wote waliugua, tena magonjwa ya maana kabisa na miili yao iliposhindwa kuendelea kuugua na kuishi roho zilizrudi kwa yule aliyeziumba sasa tusisingizie shida ya kuroga.;Sema hatuwezi kuwajibika tukipatiwa nafasi ya kuwa wabunge tutakuwa kama hao wengine wanaosababisha midomo yao kuvunda. Mlenge nenda kama unataka lakini si kwa kuombwa na wazee. nenda kalete tofauti kama unaamini utaleta.
     
  20. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika harakati za kusaka ubunge katika jimbo la Hai (CCM) mkoa wa Kilimanjaro, huyu bwana amejichimbia jimboni akitoa misaada mbalimbali. Kama kuna mwenye information za kutosha za huyu bwana kama anafaa kupewa uongozi atujuze tafadhali.
     
Loading...