Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee waduwazwa Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ileje, Mar 24, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wazee wetu bado wanwaza sana kuhusu Nyerere
     
  3. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ni nini sasa hii
     
  4. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    popote hatuendi
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Peopleeeeee'ssssss! Poweeeeeeeeeerrrrrrr!
     
  6. l

    lyimoc Senior Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ule mpango wa kuwaibia kadi unaendeleaje?
     
  8. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwikwi kwikwi,

    wamepewa ushauri wa kuzisajili na kisha kuzitunza kwa balozi wa nyumba kumi kumi mpaka siku ya kupiga kura, ndo watakwenda kuzichukua alfajiri.
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeeeeeeeeeh!!!!!!!!
     
  10. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Sasa Mangamba wanawahadaa wananchi kuwa CHADEMA wamekiri kushindwa na eti sasa CHADEMA wanaandaa tamko la kujitoa katika uchaguzi huo
     
  11. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye mawazo hayo lazima atakuwa katika makundi yafutayo;
    sangma, ila si mchawi,
    balozi wa shina,
    una busha,
    hujui kusoma wala kuandika,
    mzee wa dar es salaam,
    umri wako si chini ya miaka 40, na unaishi chini ya dola moja kwa siku. Hizi ndo sifa za mwana chama wa kawida wa ccm.
     
  12. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakunaga kama pipoz pawa dah! Kizaz hk hakidanganyki kamwe! Magamba wanakazi ya ziada itabaki historia kama kwa KANU KWA KENYA.Ccm kwisha habari yenu na ni lazima wajibebe.Ona tu wanavyoiba na kutumia kodi zetu kwa manufaa ya chama chao.Watajuuuta kuifahamu cdm
     
Loading...