Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa wilaya ya Mkuranga waiomba CHADEMA iende wilayani kwao.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Apr 19, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu nipo nasikiliza kipindi cha pata pata cha Wapo radio ambapo wazee wa wilaya ya Mkuranga mkoani Pwani wamewaomba chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA waende wilayani humu ili wao warudishe kadi za CCM kwani madiwani wa wilaya hiyo ambao wengi ni wa CCM wamewasaliti wananchi hao kwa kutowasikiliza matatizo yao wakati wakati wa kampeni madiwani hao wa magamba walifanya kampeni hadi usiku.

    Wazee hao wamesema wamekichoka CCM na wapo tayari kuhamia CHADEMA kwani wana imani ndicho chama kinachnweza kuwakombna.Nawaomba viongozi wa CHADEMA waanze kuendesha operesheni sangara ili kuzoa wanachama huko Mkuranga kwani wananchi wameisha wachoka magamba.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Mkuu nikuongezee source:

    WAPO Radio Kipindi cha Patapata.
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wazee wa wilaya ya mkuranga wametangaza nia yao ya kuama ccm na kuamia chadema au cuf hii ni baada ya kuwatuhumu madiwani wa ccm kutowasililiza wazee hao na wamewaomba viongozi wa cdm na cuf kwenda mkuranga hili wafanye mikutano na kupitia mikutano hiyo wazee hao warudishe kadi na kuchukuwa za cdm au cuf

    My take chadema changamkieni kitu hii mara moja
    (;)Ccm mene mene na peresi
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    BIASHARA_YA_MAFUTA_YA_PETROLI-2.JPG Mbunge wao anauza Wese la kuchakachua!
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    PWANI?! kweli ukombozi umewadia
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    Wapi kamanda Lema?? Nadhani warudishe ile operation ilikuwa inaitwa TWANGA KOTEKOTE. Hivi Mkuranga mbunge wake si ni Adam Malima aliyeibiwa kila kitu na chandudoa pale Moro!!! Huku anawaacha wananchi wake wakipata shida kubwa. CDM sasa ndio kimbilio la kweli la wanyonge
     
  7. T

    Tewe JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Hii ni fursa nzuri ya kuongeza wigo wa cdm
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,039
    Trophy Points: 280
    Source: Wapo Radio kipindi cha Patapata
     
  9. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati wa ukombozi ni sasa
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Habib Machange wakilisha chama fasta.
    Kama Pwani wamekikataa CCM basi ni anguko mbaya sana!
     
  11. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli ukombozi wa watanzania ni sasa ukiona hadi watu wa Pwani wanaihitaji CHADEMA ujue CCM haina chake tena nchi hii hata wabunge wa magamba jana walikiri kuwa wanaweza wakashindwa na CHADEMA uchaguzi wa 2015.
     
  12. Jaji

    Jaji Senior Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inanipa shida kuamini kwani kama imefikia hapoo ccm ni kushneiiiiiiiiiiii.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    CCM isha jifia
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kama unakwenda Kisiju Pwani, kuna kijiji kikubwa cha zamani sana kinaitwa Mbezi, juzi nimepita, ilitubidi tusimame kushangaa. Bendera mbili za kafu zimeshushwa na za cdm zimepandishwa, ni pale kona ya kuingilia Msorwa kuna bendera mpya ya cdm inapepea, hata Msufini zinapepea .
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    2015 ni mbali sana!
    Kama wazee kwa kiswahili weshaona, basi ni kuua tembo kwa ububa!
     
  16. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ebu Makamanda wekeni mkakati wa haraka kwenda Mkulanga
     
  17. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasimkaribishe Lowasa tu,atachafua hali ya hewa vibaya sana
     
  18. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge wao ana Lap top 3, Bunduki 1, Pistol 1, Pete za almasi, Simu 4, Cash money nk LOL

    Kwa mtaji huo lazima watafute altenative...
     
  19. Non stop

    Non stop Senior Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huu ni upepo wa mabadiliko na utamgusa kila mtz haijalishi yuko wapi,.magamba hizi ndo alama za nyakati na CDM ndo muda muafaka lets make it real M4C..
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika Mungu ameamua kuwalipa umauti CCM kutokana na dhambi zao.
     
Loading...