Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazee wa Salasala mpoo.,cheki hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by M-bongotz, May 12, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Haya ni maandamano yaliyofanyika hivi karibuni huko Salasala.,ona mabango yao sasa..
     

    Attached Files:

  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    salasala ni nini???
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni eneo moja hapa jijini Dar es Salaam
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh maandamano nchi hii ? Sijui yanafuatia ya nini na akina nani
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    N a huku Kimara pia kunatatizo kubwa hali ni mbaya sana kunajamaa anamega mke wa teacher live kabisa na huyo mke hana ataadabu kwa mumewe. Kisa jamaa na vijicent hovyoo!
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Naungana na waaathirika wote wa Sala Sala kupinga kwa nguvu zote vitendo hivi vya kifisadi kwenye ndoa za wenzetu...shime ndugu tukisimama imara katika hili UKIMWI utapungua na hatimaye maisha kurudi km zamani!
     
  7. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni Salasala ipi, maana Salasala ni kubwa kuna mabanda mengi,kuna kidzudi,madukani,mboma road,mkonde road....Ni wapi yalitokea haya?
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kali poleni wahanga, Ningewashauri waende Kyela-Mbeya kunadawa nzuri tu, kamchezo hako katakufa kenyewe!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mitaa ya Mbezi Beach pale Africana unapandisha kushoto km watokea Mwenge.Au pitia Wazo-Kinondoni DSM.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tunaomba picha itakayotupa picha ya idadi ya washiriki, maana hizi ni kama umepiga nje ya nyumba yako, asante lakini.
     
  11. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maandamano mpaka Ikulu, au????
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa Manyafu?
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,....mabango kila sehemu
    [​IMG]
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haya yalikua ni maandamano au ni watu tu waliona waandike mabango pale walipo
    [​IMG]
     
  15. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umbea wa wanawake
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Si muandamane nanyi au kama mnataka kupewa 'semina elekezi' jinsi ya kuandamana na vibali muwasiliane na member hapa anaitwa Tuandamane.
     
  17. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Umbeas tu!
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Who are these fools?
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duuuuhhh
    hivi kweli hii itasaidia???
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Instead of confronting each other they resort to maandamano but si kosa lao...ss hv hata chekechea wakinyimwa uji wataandamana..
     
Loading...