Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa Pirates Mpo Hapa.......!!!!

Discussion in 'Entertainment' started by KasomaJr, May 2, 2011.

  1. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni court injunction against Lime wire the download torrent ya siku nyingi sana.....The question is who will be the next? Africa tutapona? tutaweza Ku-afford genuine products like softwares etc!
     

    Attached Files:

  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kwa nini msikune vichwa mkatengeneza vya kwenu? Hivi vyuo vyote ambavyo vinadai kufundisha IT vinazalisha nini? Kwa nini hao wataalamu wanaozalishwa hatuoni products zao zikiingia sokoni? Au ni yale yale ya ma-engineer wa kufanya repairs, ma-architects wa kuiba michoro ya wengine. Wachina kwa mfano wameiba business ideas kama za Google wakatengeneza kitu kinachofanana na hakuna lolote walilofanyiwa. Wahapahapa je, hamuwezi?
     
Loading...