Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa ndumba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ha ha ha, Jan 9, 2012.

  1. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katika kile kinachoaminika ni ndumba katika soka la kibong*,ikatokea siku wanatakiwa wakakipige senegalile. Basi, manguli wa ndumba kadhaa wakakwea pipa na wenyewe kwenda kuipiga tafu timu yao. Kufika tu wa kwanza kurogwa manguli..........
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Hii ipo kwenye jamvi hili
     
Loading...