Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa mji na Vichaa wa mji wa Jf !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jan 30, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Awali ya yote nianze kwa neno :
    Zamani enzi hizo nilipokua nikikaa kwenye mazungumzo na wazee, hasa wenye rika la Babu au Bibi zangu nakumbuka walikua wakisema, HAKUNA MJI USIOKUA NA WAZEE ! kwa nyakati tofauti pia nilikuwa nikiwasikia wakisema HAKUNA MJI UNAOKOSA VICHAA WAKE !
    Ni kitu kilichozooleka sana (Common) kukisikia masikioni mwetu mara kwa mara.
    Maneno kama :
    > Wiki ijayo mkuu
    wa Nchi
    ataongea na
    wazee wa mji .... na kama ikiwa
    Dar, basi itakua
    Diamond jubilee au Anatoglu n.k
    Kwa upande wangu yamenijia mawazo muda mrefu, kwamba hapa Jf mfano wake pamekaa na vigezo vingi vinavyoashiria kama ni mji flani hivi.
    Mji ambao mimi leo nikiambiwa niteue wazee 20 hapa Jf, wawakilishe Jf kwenda kuhutubiwa au kuongea na Mkuu wa nchi, ingenipa taabu sana.
    Taabu hiyo ingesababishwa na kua wazee wenye sifa za kuwateua ni wengi, na idadi inayotakiwa ni ndogo.
    Hata hivyo kwa niaba ya hao wengi (kuzingatia Seniority)
    Ningewateua wafuatao :
    1. Ngambo Ngali
    2 Tanmo
    3 Mzizi Mkavu
    4 Ndahani
    5 Uporoto
    6 Nyani Ngabu
    7 Preta
    8 Mbu
    9 Lizzy
    10 Kichuguu
    11 FirstLady 1
    12 Mr. Rocky
    13 Belinda Jacob
    14 Kigarama
    15 Bak
    16 Companero
    17 Mwanakijiji
    18 Kwetu ni kwetu 19 The Boss
    20 Oxlade Chamberlain Je ? Wewe unaesoma Thread hii unaambiwa Taja VICHAA unaowaona ama kuwafikiria wana vigezo vya Uchaa hapa Jf (kuzingatia maudhui ya Post wazitoazo au uchangiaji wao wa mambo yaletwayo katika mji huu wa Jf , ungewateua akina nani ?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kwa upande wa vichaa naona wewe unashika namba na unafunga bodi,lol
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ngoja kwanza nipige kitimoto yangu. Nitarudi baadae kidogo
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eti Mbu naye ni kichaa au Mzee wa JF?? dah
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kichaa ni judgemental
     
  6. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    "great thinkers!!!!"...good night
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    judgement na nitonye
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Degree ya ngapi?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    nth degree, n>1

     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nashawishika nianze kuvujisha angaa dondoo finyu !
    Kwamba hano- hano kwenye uzi huu, kwa wale Jf Membars, wasiovaa miwani ya mbao kwa mbaaaali wataanza kuwatambua "Membars Micharuko" kwa style ya watakavyochangia uzi huu !
    Kwa mahesabu yangu nilishahisi haitakua taskwork kuwatambua !
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mimi nilidhani 1st degree basi mimi sio kichaa
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mcharuko namba moja ni Kongosho ngoja nimsubiri
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,034
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Naogopa ban...
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna fununu ambazo hazijathibitishwa kua Kongosho alishapona.
    Kwamba alipelekwa Bagamoyo ikashindikana !
    Pemba akapata ahueni !
    Sumbu'anga ndiyo akaponea !
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wala usiogope Ban Dadaangu, hatukanwi Membar hapa ! Tuko katika sensa ya kuwatambua ndg zetu wenye matatizo kama
    Mcharuko
    Uchaa
    Mtindio
    Wehu
    Mwezi Mchanga
    Punguani
    Mchelemchele
    Chenga
    Pasua Kichwa
    Machizi
    Ubaridi
    n.k n.k
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mimi hapo numba 9 katika wazee wa JF ndo pameniacha hoi.
    Mbavu zangu mie,
    n'cheke n'nenepe!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    biology na hesabu wapi na wapi?
    Hujasoma hata skwea ruti?

    Basi kazi
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    mie mcharuko kuanzia kiunoni kuja kichwa cha kichwani

    sasa wee na judge mcharuko kuanzia kiunoni hadi magotini, khah!

     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Ndo taabu ya watoto kufuatana kuzaliwa
    siku zote ni tom na jery

     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kwenye kiuono hapo weka kwanza nukta. Unavyokitingishaga wakati wa kuongea
     
Loading...