Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa kubeba BOX changia CDM kupitia Western Union

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulukolokwitanga, Mar 23, 2012.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu na wapiga box wenzio mnaweza kuchangia ukombozi wa nchi yenu kupitia Western Union kuja Mpesa au Airtel money. Ukombozi wa nchi hii utawasaidia ndugu zenu kibao tunaokula nao vumbi huku bongo. Igeni mfano wa Diaspora aliyeshusha dola 1200 pale Naura Springs
     
  2. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yule Diaspora aliyechangia dola 1,200. nimemkubali maana hawa jamaa zetu wanaoishi Ulaya na America maneno mengi lakini vitendo kidogo inapofika issue ya pesa!
     
  3. G

    Golfer2008 Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hope we can, cha zaidi tuhamasishane
     
  4. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I shall not speak
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu samahani,nimeona mchango wako ambao umemwahidi mzee Mtei kuutuma kesho kupitia CRDB! Naomba uhamasishe na Diaspora wengine huko ulipo!
     
  6. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sio vibaya tukikumbushana kuichangia JAMIIFORUMS,kwa wameba na wasio beba box.
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu show some respect bwana...
    Kwanza hizi harakati bado zinaendelea hivyo kikubwa ni kuendelea kuhimizana tu hayo maneno ya shombo sio ishu kabisa....
    Suala la "sadaka" ni dhana tata sana ambayo inasukumwa na kuguswa na matumizi ya michango hiyo, hivyo ni mapema sana kuanza kunyooshea watu vidole kama zoezi hili ni endelevu..
    Tupunguze hisia!
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nibebe mimi BOX, pesa nimpatie mwanasiasa? Siwezi toa hela yangu, "wanasiasa wote wezi!"
    I stand to be criticised.
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Hivi nani aliwaambia kama siku hizi wabeba box ni wazee wa Super PAC?.
     
  10. w

    woyowoyo Senior Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kanisa la chadema nalo limeanza kukusanya " sadaka"
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo si wewe,wenzio tunatoa
     
  12. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Unajua maana ya sadaka ? Au wewe ni mpagani ? Au muabudu sanamu !!!
     
Loading...