Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa kazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Aug 3, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180

    Linganisha na hawa hapa, chini ndipo utakapojua nani walitayarishwa kwa ajili ya picha na ni nani wlihudhuria tukio kwa kuvutiwa na sera.



    [​IMG]

    [​IMG]

    Nimeanza kupata matumaini.

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Jirani are you serious kuwa umeanza kupata matumaini? Matumaini gani...kwamba CHADEMA wanaweza kushinda uraisi? Kama ni hivyo basi naona utakuwa na matumaini matupu....
     
  3. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Wengi wanaojitokeza kuishangilia na kuisapoti CCM ni wanafiki na wana maslahi binafsi. Hili liko wazi na dhahiri kabisa, utawaona tu jinsi wanavyojipendekeza kwa kikwete, hata wakati mwingine kuimba sifa za kijinga juu ya jamaa huyu.

    Wenye nia madhubuti na thabiti juu ya hatima ya Taifa hili ni wapinzani pekee, ni wale waoga na waliodhaifu kimsimamo na kifikra tu ndio wanaendelea kuisapoti CCM wakati huu.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Haya si yale ya Mrema...?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio hofu yangu....come October 31.....CCM kidedea
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo hapo chini nilisahau kwenda duh!! Pilau ilikuwepo?
     
  7. M

    Mutu JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    fear is a deadly disease ,dont bring fear in our village
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Okay, but I'm a realist, first and foremost and false hope does not exist in my book
     
  9. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mrema ndio nani tena eti...? Kale kazee kalichotumwa kudanganya Watanzania.........angalia kanavyoteseka sasa kwa laana ya Mungu na Watanzania. Historia ishamhukumu kuwa alikuwa ni mnafiki na kibaraka katika kuwasaliti Watanzania!
     
  10. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    True that.
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Napenda hii slogan CCM waendelee nayo wakidhani nothing has been changed since then. Remind you it is 15 years now has passed, new voters new strategies, new faces, waliokuwa na miaka mitano kwa wakati huo leo ni wapiga kura halali it is a new generation ambayo haijaathiriwa sana na utawala wa chama kimoja kama ilivyokuwa 1995. Kwahiyo tukitoa tathimini tuwe tunakuja na maelezo ya ku support tunachokisema.
     
  12. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wengine wamelelewa na ufisadi wa CCM. Kuikana CCM ni kama kumkana mama yake. Wasame kwani wakijua wataacha.
     
Loading...