Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa kazi kuelekea katikati ya jiji, kulikoni?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by sawabho, May 23, 2011.

  1. s

    sawabho JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwa wana JF mliokatikati ya Jiji la Dar es salaam tujuze, nimekutana hapa TAZARA na magari manne ya wazee wa kazi yaani Field Force Unit a.k.a Fanya Fujo Uone (FFU) na Washa washa moja yakielekea kati kwa speed kali, kulikoni huko?
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuwaita wazee wa kazi ni kuwapa sifa wasiyostahili hawa vichwamaji.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Nadhani watakuwa wanawafuatilia wazee wa afrika mashariki kazi ipo kweli wajukuu wanawafanyizia mababu na mabibi.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Jk nae si awalipe tu yaishe jamani aah tumechoka banaa
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    issue ilikuwa hukumu ya wazee wa EAC maana wamechakachuliwa
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wakati mwingine wanafanya kazi nzuri, pale wanapofanya kazi nzuri tuwape sifa na pale wanapofanya vibaya tuwalaani. Angalia hali ya ujambazi imetulia kidogo.
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Hawa wazee walishabugi ma step, walitakiwa kusimamia haki zao wiki mbili kabla ya uchaguzi mkuu - wangeshalipwa pesa zao, ila kwa sasa kulipwa ni ndoto, watapigwa washawasha mpaka wakumbuke ahadi za mwana TANU.
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hawa naona hawana makali ya maisha nini? maana wanapiga kazi kwa moyo - inaonekana salary scales zao ni tofauti na hizi za kwetu.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    taja mojawapo ya kazi nzuri waliyowahi kufanya in the last two years! usitaje kuhusu kulinda mabenki maana hiyo jeshi linalipwa na mabaenki!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hawa wazee si ndo wale walokuwa wanasikiliza speech ya mbayuwayu na kupiga makofi watoto wao wanaofanya kazi serikalini wasiongezewe mishahara? hawajui timing hawa
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hii nchi sasa!kila mahali grievances!kuna anayetamani kuzika mumewe kwa amani,kuna anayetaka kapensheni kake.mie macho yamenitoka kwa kiu ya nyongeza ya mshahara!aaah,ngoja tuone!
     
  12. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wamepata uhamisho, wanaenda mkoa wa kipolisi wa Tarime. Ni dharura, so mizigo na familia zao vitafuata huko huko baadaye!
     
  13. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio wao ndio wameacha/wametulia kwanza! kwani unafikri hizo ak 47 majambazi wanapata wapi?
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    siyo kwamba hataki kuwalipa, wewe hujui hazina imebaki while denti?

    tusimlaumu sana ni mfumo umezeeka na umeshindwa kufanya kazi, yaani kila sekta ni madudu tu.
     
  15. B

    BENTA Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jibu sahihi la muuliza swali bado kujibiwa anapenda kujua ffu wanenda wapi na kufanya nini naona wengi wanakisia badala ya kujibu swali.
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Awalipe fedha anazo?!, mi nadhani hawatalipwa bcos hata mishahara ya watumishi anakopa.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Kuwadhibiti wafanya fujo Arusha.
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nilikua mgumu kucheka tangu juzi, Thank u great thinker.
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli magamba yamefikia kikomo!
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    JK hana pesa za kuwalipa wazee serikali imefirisika mfano Wanajeshi hapa Arusha hawaendi kazi kwa sababu ya ukata, wanaonda niwale wanao bahatika kudandia mabasi ya Mtei lakini malori yao yamepark hayana mafuta itakuwa za kuwalipa wazee.....
     
Loading...