Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa Igunga waja juu kuhusu Rostam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DECRO, Nov 19, 2010.

  1. DECRO

    DECRO Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa igunga wamekuja juu juu ya uteuzi wa rostam kugombea ubunge. hebu tizama hii clips


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Huu ndio mwanzo wa anguko la ccm. Wameficha uchafu wao chini ya zulia, umekuwa mwingi sasa umegeuka kifusi. Kila mtu ameuona, hata wa kule vijijini ambapo ccm walikuwa wanaamini kuwa ni ngome yao kubwa.
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rostam ndiye anayeivuruga nchi.
    Na ndiye mtu anayechukiwa zaidi kuliko kiongozi yeyote nchi hii.siku moja atalipa maovu yake.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi wazee wanafki wananikera!
    Siku zote walikuwa wapi?
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa
     
  6. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii post ya siku nyingi saana. Mbona hayakudhihirika wakati wa uchaguzi kwani vyama vingine havikusimamisha mtu? Halafu chanzo cha habari sasa?
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siku ccm ikianguka ndiyo utakuwa mwisho wa RA kuishi hapa tanzania. Hata yeye anatambua hivyo na sitashangaa kama tayari ameshaandaa mahali pa kuishi nje ya nchi.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa mkuu... kwa hili tuko pamoja
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Siku nyingi ngapi? Miaka mingapi? Je walitengua malalamiko yao? Lini na wapi?
     
  10. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #10
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nashindwa kuelewa, kama watu wamechukizwa na maamuzi ya chama kwanini wanakingangania, hawa pia ndio sababu kubwa ya kutokuwa na mabadiloko, nchii
     
Loading...