Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa East Africa wazua tafrani jijini Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngambo Ngali, Oct 13, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wazee wa afrika mashariki wako mahakamani High Court wametinga kukumbushia tena kilio chao cha mafao. FFU nao wamewahi kuwalinda wakubwa wao.

    walio karibu watufahamishe nini kinaendelea

    UPDATE:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Wazee hao wastaafu wa Jumuia ya Africa Mashashiri waliamua kulala Barabarani mbele ya Mahakama Kuu ya Tanzania mara baada ya hukumu ya kesi yao kushindwa kutolewa uamuzi leo kutokana na Jaji aliyekuwa akiiendesha kesi hiyo kudaiwa kujitoa.

    Picha: Askari wa vikosi vya usalama wakiwa katika eneo la tukio kuangalia hali ya usalama baada ya waazee wa Wastaafu wa iliyokuwa Jumuia ya Afrika Mashariki kuamua kulala barabarani

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hivi mbona uchaguzi unachelewa tukaachana na huu udhalimu wa JK na CCM yake?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ndo mda huu wa kudai ela zao baada ya hapo wadhalimu wakiingia madarakani kwa kuchakachua imekula kwao
     
  4. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana ndugu nimepita hapo nje ya Mahakama kuu jijini DSM naona kuna polisi wakiwa katika jezi na lundo la wazee wa East Africa wakiwa hapo,huku sura zikiwa zakinyonge,
    kama kuna mdau ambaye yuko eneo hilo anaweza kutuelimisha kinacho endelea,tutashukuru(nitashukuru)
    asante
     
  5. Shagihilu

    Shagihilu Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Yes wazee wamecharuka baada ya kuwa Jaji aliyekuwa anasikiliza kesi kujitoa(sijui kama ameona kuna interests za kisiasa!).
    Na wameambiwa waje kesho kujua jaji gani atakuwa amepangiwa kusikiliza kesi hiyo(lakini kesho public holiday!)

    Image057.jpg Image050.jpg Image051.jpg Image045.jpg Image056.jpg Image048.jpg
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi lakini kwa nini hawawapi hawa wazee kilicho chao wakamalizie maisha yao na waende bila kinyongo? kwa nini nchi hii ina dhuluma kiasi hiki?
     
  7. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio process ya ccm kuwapa maisha bora!
    Pesa ni zao ... ccm inawanyima, halafu dont be suprised ... baadhi yao, if not the majory wanvote for ccm !!
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Na wazee wamelala barabarani kivukoni road na kuzuia magari yasipite na wamegoma kuondoka mpaka wamwone jk au pinda.duh!!jk ana gundu ka la bundi vile.
     
  10. TGS D

    TGS D Senior Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa wazee baadhi yao sio ndio wale wanaoitwa wazee wa Dar es salaam waliokuwa wakimshangilia JK kwa mbwembwe?
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Poleni saana wazee wangu hv JK kumbe hakuwalipa??? jamani hawa ni mafisadi ndo wanadhorotesha JK anawabeba mnoo pesa wanazo za kuwekea mabango tuuu!
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Mji mzima foleni kila mahali, nasikia ni hao wazee.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    it could be! njaa ni mbaya sana
     
  14. czar

    czar JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yap walipiga saaana makofi siku ile JK akiwaponda wafanyakazi sasa moto unawawakia. Na sio wazee tu walimu na wafanyakazi wengine, wengi utawakuta wameridhiiika kabisa na nchi inavyoendeshwa bora liende. Kwa madudu yaliyofanywa na serikali hii sikutegemea kuona watu wakijaa kwenye kampeni zao hata kidogo.
     
  15. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Harafu tena mchague sisiemu!! Ingawa sio wao wanaofanya hivyo lakini ni Serikali wanayoiongoza ndio ifanyayo madudu haya.
     
  16. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani inauma mwisho wengine watafia hapo kotini kwa kusubiri mafao yao!!!:A S 13:
     
  17. M

    MJM JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hizi ni laana kabisa wanajitengenezea hawa mafisadi. Yote haya yana mwisho (Chonya wa Chilonwa)
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wazee wasichoke kudai haki zao kwa serikali dharimu ya CCM!
     
  19. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huku mjini ni foleni ya ajabu, jamani kesi yao kwa nini hadi leo haijakwisha?
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nasikia Jaji aliyekuwa anasikiliza kesi yao kajitoa anadai hana maslahi na kesi hiyo
     
Loading...