Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa East Africa Community wamelipwa madai yao?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Original, Jul 16, 2012.

  1. B

    Babu Original Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wametulia sasa, ama uzee, wametulizwa, au ndo walishapelekwa kule wapi.... kwa wadai haki... alikopelekwa Dr. Ulimboka?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Usitarajie kwa jei kei,imekula kwao jeikei kamaliza fwedha zote hazina,kamaliza hela zote za mifuko ya kijamii,sirikali mufirisi.
     
  3. B

    Babu Original Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli haki ya mtu haipotei je, huyu JIKE na maswahiba wake watakuwa na immunity ya aina gani ili wasiburuzwe korti
     
Loading...