Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa EAC Wanatia huruma...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzito Kabwela, Aug 31, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [h=6]Mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki(EAC) iliyovunjika mwaka 1977, Pascala Maziku akiomba dua, kwenye mkutano wa wastaafu hao uliofanyika jana jijini Dar es Salaam, ambapo alikuwa akimwuliza Mungu kama kweli wana haki ya kulipwa mafao yao au la. Mzee huyo anadai kuwa alipewa ishara ya kuwa wana haki ya kupatiwa mafao. Picha na Zacharia Osanga[/h][​IMG]
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ndio laana.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hawa wazee waliteswa na Nyerere toka ujana wao, inasemekana fedha zilikuja na Malkia wa Uingereza alisaidia walipwe (wakati wa Nyerere) zikatiwa ndani. Semeni.
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    zomba you seem to hate the late Nyerere (may he R.I.P) to the bit!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Unaikumbuka na hii picha?
    [​IMG]
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hivi hii laana Kikwete ataiweka wapi!
    [​IMG]
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Do not get me wrong, I do not hate Nyerere as a person, I hate Nyerere's decisions on leadership, they were all wrong. EAC is a good example. Why did he not finalize with these poor peoples? why leaving them in jeopardy all these years? Why blame others for his mistakes?

    Nyerere was simply a human being like me and you, he had his mistakes and he admitted to that, why you are trying to make him faultless?
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jiulize Nyerere aliyewatosa hiyo laana inamuweka wapi saa hizi?
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tena siyo ndogo, huyo aliyewatosa sijui saa hizi yukoje huko?
     
  10. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli serikali inashindwa kuwalipa hawa wastaafu??
    Ni serikali ndio inatakiwa kuwalipa maana ni serikali hii ya ccm, wala haijabadilika.
    Halafu serikali hii ndio inataka watu wasubiri mpaka wafike umri wa miaka 55 ndio wadai mafao yao ???!!!
    Ina maana hao wastaafu hapo kwenye picha bado hawajafikia umri wa miaka 55 ???
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Kwa hili ninakubaliana na wewe kaka,kosa lilifanyika wakati huo,lakini kilichokuja kushangaza zaidi ni kuwa baada ya mahakama kuamuru walipwe mafao yao stahili Serikali ya CCM bila aibu ukawalipa pesa waliyostahili mwaka 1977 bila kuangalia anguko la sarafu.Inaingia akilini kweli mtu aliyetakiwa kulipwa 20,000/= mwaka 1977 alipwe pesa kama hiyo 2000?Hii ni dhuluma kubwa serikali imefanya,kwa pesa hiyo mwaka 1977 mtu angeweza hata kusimamisha kibanda lakini kwa mwaka 2012 pesa hiyo hata mlo wa siku haitoshi..
     
  12. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    watakuwa wametumwa na chadema kuharibu amani na utulivu wa nchi hii inayojali demokrasia
     
  13. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    huyo Nyerere ndiye aliyetengeneza system ambayo leo ndo mnairingia amani na utulivu plus alikuwa hawachukii wachaga
     
  14. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    masikini wazee wananyanyasika kweli kweli,hao wanaotaka kuwadhulumu watapata laana...
     
  15. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    That is your nature of blame! blame! blame! Yeah! Blame America, Blame Israel, Blame the Zionists, Blame Bush, Blame Nyerere, Blame MoU, Blame after blames. Real people take responsibilities and solve problems
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anyone who allows frustration to prevail and engulf him, has surely surrounded himself with vanity and he shall never see the truth nor reason correct.
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    haya ndiyo wanataka kutufanyia sisi na huu mpango wao wa pension....lo
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Your quotation is very right, did you look at it with open eyes? If you have, go back to my post and answer those questions. If you can not, I am sorry to say, eyes you have see they see not.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Whom to blame? when did those people lost their jobs? if the answer is, during Nyerere's dictatorship, why did he not settle with them? why? why? why?

    Who is to blame? me? you? Kikwete? themselves? the courts? Mkapa? Mwinyi?

    Think!
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani Nyerere alipokabidhiwa madaraka aliikuta hii nchi haina amani? au alikuta kuna vita? au madaraka yalipatikana kwa kumwaga damu? Fikiri!
     
Loading...