Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa dashi hivi sasa ni saa saba na robo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 5, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Wale wenzangu wanaoshinda ofisini wakidai matumbo yanawauma awaendi lunch
    hivi sasa ni sasa saba na dk 17 naona muda unaendwa kweli nanyi mliokimbilia breakpoint
    jamani muda unakwenda kumbuken kuwahi kibarua adimu bongo sio kama kubeba....
    Kila lalkheri nawakumbusha mnaoikata ile mambo wakakti wa kazi pale breakpoint ya town na
    huko millenium muda wahini kabla kafolen akajaanza kukutoa nishai
     
Loading...