Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa Dar waimba: Tunaimani na Kikwetee...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Mar 12, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wimbo huu ulikuwa ukitumika sana kuwasafisha viongozi na kuwapa vichwa, nimeusikia leo baada ya muda mreeefu sana.
    Hivi kuimbiwa na wale uliowaajiri wakati inatakiwa watanzania woote wakupende kwa uongozi wako uliotukuka na wakupepee kwa majani si ni heshima zaidi?

    JK kaongea vema kuhusu ma DR i am happy at least. Ila muda uliotumika kumaliza huu mgogoro ndiyo ile kauli ya waziri mkuu (TUNASUBIRIA TUONE YATAKAYOTEKEA, SERIKALI IMEJIPANGA KUKABILIANA NA MGOMO)

    Mambo mengine siku mkiona yanafoka moshi zimeni kabla moto haujawaka.

    By the way, i am still opposition
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Rudi kundini JK is the best ...
     
  3. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kaongea nn?? ngoja niondoke zangu nikimbilie TV labda Channel 10,TBC,Star TV wataielezea vema summary
     
  4. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    KUMBE mahome hakuna umeme? Okay poa nitasikiliza na sim yangu
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hakukuwa na haja ya kuanzishia thread mpya, ungeiweka kule kwa Pasco
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Walitakiwa waimbe hivi: HATUNA IMANI NA RAIS Z.E.Z.E.T.A
     
Loading...