Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa Dar es Salaam? mbona mmekaa kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtalii1, Apr 23, 2012.

  1. m

    mtalii1 Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba hoja wazee wa dar au mnasubiri bahasha za sh.30000 mumesharizika?
     
  2. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nashindwa elewa kabisa. Wazee wa dar es salaam ni watu gani? nadhani linaweza jitokeza kundi jingine na kudai kuwa wao pia ni wazee wa dar es salaam ikawa mtifuano. Nadhani lingetafutwa jina jingine kwa kundi hili ambalo haliondoi uhalisia wa wao kuendelea kuwa wazee wa dar es salaam (kiumri)
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wazee wa Dar?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    wanasubiri tisheti na posho za kikao baba atakopo rudi na tunzo ya kuwa muuzuliaji bora ya misiba ya watu maarufu Africa ndio wakae nae waongee
     
Loading...