Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa CCM wa Kawe wanataka 2015 nikamng'oe Mdee ila mi ni CHDEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kariongo, Jun 15, 2012.

  1. K

    Kariongo Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanadai wameona mi naweza kumtoa
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wewe ni nani? Qualification zako? Tunategemea wewe Si Mtoto wa Ndani ya CCM (CULTED - CCM eg NAPE)

    Tupe hayo Machache... Ya Magamba au UFISADI tuachie Sisi... Salaams
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wewe siyo mamuluki wa ccm kweli? We chadema utatumwaje na wazee wa ccm?
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duuu itabidi ujipange maana mdeeeeeee ni Jembe la ukweli
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CHADEMA 2015 patashika nguo kuchanika, wabunge wa sasa wasidhani kuwa wana hati miliki, kuna wana cdm majembe zaidi yao watataka kugombea na wako tayari kushindanishwa ndani ya chama.Lazima tukubali kuwa CDM ni chama dume kwa hiyo upinzani lazima uwepo lakini uwe wa kujenga na uliotawaliwa na demokrasia shirikishi.CCM 2015 ni chama cha upinzani kwa hiyo CDM lazima tuchuane sana.
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nahisi wewe ni kale kajamaa ka CCM rafiki yake Mwigulu na Le Mutuz!!

    Usipime upepo, kwanza Kawe hakuna wazee, wazee wameishia Chalinze!
     
  7. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Akili yako haikuruhusu kugombea. jaribu tena miaka ijayo itakapo komaa!
     
  8. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    We ni nani??mi niko kawe,ni cdm pia ila nna mahusiano mazuri na hawa wazee wa ccm...kifupi ni kuwa..hawa wazee wana njaa,na pia hakuna mgombea wa ccm karibu kuwashibisha..ukiingia ccm kwa ushawishi wao 2015 mimi naingia chadema...we'll put you down..tulia ulipo kijana wangu
     
  9. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CHDEMA ndio kitu gani ewe swahiba wa Magamba?
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    2015 ni mbali sana inapendeza kumng'oa sasa kama kweli umetumwa kwa kazi hiyo. unatuchelewesha...........umuhimu wako 2015 unaweza kuwa haupo tena
     
  11. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hao wazee walikaa kikao au walikwandika barua ya kukwambia unaweza?
    Usije ukawa umeambiwa na mzee mmoja tu mwenye interest zake za kukukopa halafu unakuja kusumbua watu huku kwamba na wewe unaweza.
     
  12. K

    Kariongo Senior Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda sana kushindanishwa, na ni muumin wa siasa shindanishi
     
  13. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuh, umemjibu vizuri sana hadi nimefurahi. Wewe unafaa kwa Maswali ya Papo kwa Hapo maana hauko kama Majengo yaliyopinda anavyozuga mjengoni kila Alhamisi kwa porojo na machozi!
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Bora kama ni wazee wamekutuma......!

    Ningeshangaa sana kama ungekuwa umetumwa na vijana wanaopigania maisha yao ya baadae na vizazi vijavyo.Kama ni wazee,tena wa CCM hilo halina tatizo.Kila la kheri
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    we william si umesema unaenda kugombea huko ukonga?
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo shida yao umtoe sio uwaletee maendeleo?
     
  17. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ben,
    Huyu mzee Slaa akiomba tena kugombea urais 2015 mtampa nafasi?
     
  18. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata Ukongo huyo William hafai, Manji mwenyewe anapima kwani anaona kabisa kwa CCM hiyo anayotaka kugombea kupitia hapati, nasikia anaingia CDM.
     
  19. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    bora kujaribu kuliko kuacha......wingi wa kura ndio utaamua
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    neno MZEE siku hizi linamaanisha mutu mwenye pesa zake anayemiliki watu kama NDIO tafsiri yako ya neno WAZEE umeliwa kumbuka kuna majimbo ambayo yana wasomi wengi sana na wengi si wazaliwa wa dar es salaam moja wapo ni kawe..nakushauri rudi temeke kule wazawa kibao na shule hawajaenda wwaweza pata
     
Loading...