Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa CCM hatarini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amkawewe, Apr 2, 2012.

  1. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wataalamu tusaidie wazee wasipate presha kutokana na ccm kuporomoka. Watasikitika kweli chama walichokitumikia kwa nguvu/miyo ya yote inakufa............

    Wazee wapate elimu kuhusu change - pros and cons, so that they dont become uncertain and resistant.

    M4C - for life
     
  2. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazee gani unaowalenga
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    hakuna presha yoyote!tutajipanga 2015

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wazee wakisema ukweli kwamba chama chao kinaporomoka kuelekea kaburini Nape anawabeza kwa kusema "ccm bado iko imara na itatawala milele". Ngoja washuhudie anguko la chama chao kwani ni wao waliokirithisha chama kwa mafisadi na manyang'au
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    wazee wenyewe wamempa kura Nassari.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    CCM itawalea hao wazee kama wanavyowalea wale wazee wa East Africa Community.
     
  7. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee walishabadilika siku nyingi kutokana na mashinikizo ya vijana wao. Na hili limedhihilika Arumeru, maana CCM imepata kura za vijijini peke yake!!
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna mzee moja wa sinza alikuwa anahojiwa na analalamika jinsi chama alichokitumika toka enzi za Nyerere (RIP) kinavyokosa mwelekeo. Ukimwangalia usoni ana masikitiko makubwa kuelekea 2015.
     
  9. P

    Papadoc Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee kama nani! WBM,RUKHSA....au? Si ndo hao hao! Ushawahi panda choroko ukavuna mtama?
     
  10. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wazee watakaoumia ni wale wasio mafisadi wa enzi za mwalimu siyo haya mafisi wa enzi za ANBEN, epa, kagoda, rich....
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    hawa wakipewa pilau nyama kuku na mia mbili ya kahawa na kashata wanaenda diamond na kujiita wazee wa dar!
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    chant, chant, chant, nyabhingi chant, chant chant.
     
  13. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazee si ndiyo hao wanaionya CCM kila siku na kusema kuwa inaelekea kufa, kwahiyo wala hawana presha sababu wanajua CCM inakufa.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    mzeiyah!

    Photo-0201.jpg
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nilijua mada ya mana kumbe ...
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata Nyerere, akiwa mzee ,alisema CCM si baba yake wala mama yake. Kama ina matatizo hao wazee waikimbie kama ukoma.
     
  17. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna wengine wana uelewa mdogo wanahitaji shule. Wameshakunywa majani ya kijani basi taabu tupu
     
  18. Jamani mbona si poa

    Jamani mbona si poa Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaomba wazee wa ccm wanaohisi chama kutofanya vyema kutokana na malengo ya uanzishwaji wake wajitoe ccm kuwekea mkazo kwa vitendo kama ishara ya kulazimisha mabadiliko ndani ya ccm.
     
  19. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Napita tu
     
  20. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wazee wenye busara zao hawana shida yoyote, wale wanafiki watafilia mbali na ccm yao! Hasa mabalozi wa nyumba kumi.
     
Loading...