Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa ccm cio suluhisho la matatizo tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kokwa kavu, Feb 5, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ivi inawezekanaje matatizo ya wa2 wengne unaongea na wazee afu hao wazee ni wa chama chako ivi kwann matatizo ya nchi yanatatuliwa kisiasa jaman kunakuendelea kwel?
     
Loading...