Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa bagamoyo wafunguka!!!!!. -->-->--> chadema v

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mlalila, Oct 27, 2012.

  1. M

    Mlalila Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati WATANZANIA wanazidi kufunguka na kujitafakari, sasa wazee wa Bagamoyo wameona nuru ya CHADEMA na kuikaribia huku kukiwa na kundi kubwa la vijana hasa madriver boda boda ambao sasa wanasema mikwanja ya CCM tunalamba!!!!!!!, Kura mtosoooo wa kufa mtu!!!!!!!!.

    Mkutano wa CHADEMA ambao ulifanikiwa kwa 100% ktk kukusanya wakaz wa bagamoyo bila kujal umri wao wala kazi zao hapo juzi. Katka mtuktano huo, watu walifunga barabara na mitaa ya Magomen sokon kiasi cha kutopitika kabisa utadhani ni siku ya gulio pale top top B/moyo. KWa kweli ulikuwa ni mkutano wa kihistoria kwa CHADEMA pale B/moyo. Wakati wa michango ya kumchangia mgombea Bwana SETEBE TIMIZA SETEBE, mtoto mmoja bila kulemba alichangia CHUNGWA ambalo badae liliuzwa kwa Tsh. 5,000/=.

    Mara tu baada ya mkutano wananchi walitembea umbali wa kilometer 5 wakielekea maeneo ya eagle ambakon mzee mmoja mwenye kuona dira ya Tanzania ya Watanzania, bila kukosea alitundika bendera ya CHADEMA na ile ya magamba kuishusha. Kwa kweli kwa mkutano wa juzi, wakaz wa bagamoyo wamefunguka hasa kuunganisha mkutano na matembezi yaliyofuata ambavyo vyote kwa pamoja vilifanya vimekuwa mwiba mchungu.Big up CHADEMA!!!!!!!!!!!, Big up SETEBE!!! .Mwsho, Naomba msaada kuupload photo hapa JF, ujionee mwenyewe!!!!!.


    Kwa sasa, spidi ya CCM kujimaliza imeshika kasi mpaka Bagamoyo. CCM kwishney!!!!!!!!!!!!!!.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM haikubaliki. Tushirikiane kuitokomeza.
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni taarifa nzuri sana. Angalieni wasianze kuleta mikuki kudhuri wanachama wapya wa CDM. Maana CCM wako tayari kuua ilimradi warudishe mwanachama mmoja!!!!!!!!!

    People's Power
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Watanzania wanataka mabadiliko bila kujali kama mabadiliko hayo yatakuwa na faida kwao, wanacho taka ni mabadiliko tu, sasa CCM wanakuja na mbinu za kizamani za kupambana na makamanda wa CDM wanazani itasaidia, CCM wanatakiwa wapambane na wanachi na C CHADEMA,
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Safi sanaaaaaaaaa! hakuna kulala mpaka kieleweke.CDM ni moto chini.
     
  6. kipenga

    kipenga Senior Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jipeni moyo nyinyi wafa maji, CCM haijawai kutetereka wala haija tetereka na haita tetereka. Tunaendelea na mambo ya kimaendeleo kwa waTanzania, siyo kupiga kelele kwenye mitaa ya watu, Tunamajukum mengi sana na hata nyinyi mnaojiita CHADEMA mnatutegemea kwenye huduma za jamii, ngoja tuhakikishe ustawi wa jamii kwanza.

    Ushauri wabure,
    mngeanza kuangalia majimbo yenu hali iliyopo kwa sasa na wapiga kura wenu wanavyojutia kujaribu kuchagua upinzani. Siyo kila kukicha mnazunguka kwenye maeneo ya watu wengine, majimboni kwenu hamna jipya hata kidogo.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Bagamoyo!!!!! mmh! wengi wa watu wanafiki wapo Bagamoyo, MSIBWETEKE
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    vizuri sana. twaomba picha mkuu. mia
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    Hapo ni Korogwe

    [​IMG]
    Hii ndo offisi ya mwalimu
     
  10. T

    Tabby JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 7,773
    Likes Received: 1,754
    Trophy Points: 280
    Hivi ili ujue ccm imefariki dunia unataka uone viwanda havitengenezi nguo za njano na kijani?
     
  11. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nina mukar wa kuona hizo picha.
    Kama unatumia PC njia fupi ni kui hold hiyo picha na kui drop kwenye text box (just like moving icon on your desktop)
     
  12. kipenga

    kipenga Senior Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chasha

    Usiwe mvivu kufikilia wewe,

    Hivi huoni huo mjengo hapo nyuma unavyopanda kwa kaSi kubwa sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. kipenga

    kipenga Senior Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CHADEMA. . . . !

    kwani mkuu upo nchi gani?

    juzi juzi tu CDM mmeangukia pua kule Mwanza au taarifa haijakufikia.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,994
    Trophy Points: 280
    nadhani sasa imebaki tanga tu .............
     
  15. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mara kwa mara mji huu umekuwa ukisahaulika na kila mara Chadema wakipanga kutua Tanga kwa ajili ya M4C inashindikana kutokana na kutokea vikwazo mbalimbali ikiwemo Helkopta kupata hitilafu mara wapangapo safari ya kwenda huko, mwishowe wanaghairi na kwenda miji mingine.

    Huu mji unahitaji operesheni maalumu ambayo inatakiwa ichukuwe hata mwezi mzima kuwaelimisha wananchi wa hapo Tanga, kwani ccm imewaloga kwa muda mrefu na wamefungwa kabisa akili zao hawajui chama chochote zaidi ya ccm. Majimarefu ameizindika mipaka yote ya mji wa tanga kuhakikisha M4C haitui Tanga ila round hii hirizi zote alizozifukia ardhini zitatoka zenyewe, na upako utashuka Tanga hatimaye wanachi wa mji huo wapate mabadiliko ya kweli ikiwemo ukombozi wa kifikra.
     
  16. e

    enzihuru Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu kwetu chadema,Karibuni Bagamoyo,
    Pekeee ni chetu chama, kututuliza mioyo,
    Kwa wababa na wamama, vilema na vibogoyo,
    CCM ipate zama, dua yetu ndiyo hiyo.


    Karibuni magomeni, wananchi tuwashike,
    Awape nguvu manani, Chalinze yote mteke,
    Mkoa wote wa pwani, Ngome kuu ijengeke,
    Kuwa chama upinzani, CCM kigeuke.

    Hiyo kwetu ni hedaya, CCM kuanguka,
    Hatofurahi Jakaya, kuona tunafunguka,
    Lakini jueni haya, tumechoka kupigika,
    Pasina hofu na haya, Njooni tutawashika.

    Karibu kamanda Mbowe, Karibu na wewe Sugu,
    Mkaribie Mbwewe, Chole na Misugusugu,
    CCM muing'owe, Mng'oe na zake mbegu,
    Waingiwe na kiwewe, waanzilishi vurugu.

    CDM Daima.
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,994
    Trophy Points: 280
    umenena vema mkuu maana naona yule profu kawashika pabaya sana tanga hawafurukuti ila naamini kiama chake kisiasa karibia kinafika maana hakuna ukombozi mkubwa zaidi ya ukombozi wa kifikra.......
     
  18. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133

    Nina hakika CDM ikiingia madarakani haiwezi kukubali fedheha hii, huu ndio wakati wa mabadiliko tushikamane.
     
  19. controler

    controler JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mkali Mkuu!
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Hongera Timiza Setebe.Pambana sana 2015 ugombee Ubunge wa Jimbo hilo!kila heri.
     
Loading...