Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa arumeru washitakiwe kwa kunuia kuua

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mwinukai, Feb 24, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sheria za nchi zipo wazi kwa kunuia kuua n kosa la jinai,hivyo wazee wa arumeru wakamatwe na kufunguliwa mashtaka kwa kutaka kumuua LEMA shahidi wa kwanza awe TENDWA.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwavile wametumwa na wanaikingia kifua ccm litafumbiwa macho na sheria haitakuwa na meno
     
Loading...