Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa Arumeru wakataa kupanda malori wanataka V8

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Precise Pangolin, Mar 19, 2012.

  1. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Tofauti na ilivyokuwa Igunga chama cha magamba kilikuwa kinabeba watu kutoka eneo moja kwenda lingine kutumia malori ili kuonyesha kuwa kinakubalika kutokana na wingi wa watu Lakini Arumeru wazee wanakataa kuyapanda hayo malori wanataka wapande V8 na wakina Mwingulu ,Nape na wengine wa magamba ndio wapande malori Arumeru wazee wajanja
     
  2. R

    Real Masai Senior Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo chacha..nimepita ila ntarudi bidae
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Washagundua janja ya nyani sio?
     
  4. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kakazini wajanja
     
  5. kinganola

    kinganola Senior Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thats si true.nakumbuka hata siku ya uzinduzi wa kampeni za ccm,kuna wazee walitelekezwa leganga,nilio waona mimi ni wazee walio achwa na kosta zilizotoka monduli na kulazimika kulala stend,next day wakachangiwa hela na wamasai waliokuwa jirani na kurudishwa kwao monduli...
     
Loading...