Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee wa afrika mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Feb 21, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninaangalia ITV wazee wa Africa mashariki wanatia huruma sana,ila chaajabu wanasahau walipokua wanavaa T-Shirt,Kofia na kanga.Pia serikali haina hela ya kuwalipa ila ya kutaka kuilipa dowansi ipo
     
Loading...