Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazee mtusaidieni hapa...........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Aug 31, 2010.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siku moja nikiwa nimekaa na wanawake wawili, stori ilianza na ghafla tukaingia kwenye swala la watoto wa nje ya ndoa....! Cha kustaajabisha ni kwamba hawa wanawake walinibishia kabisa kuwa inawezekana mkeo akalala na mwanaume mwingine; mfano asubuhi au leo, na mimba ikatungwa...! then jioni au kesho akakuletea nawe ukiendelea kubanjua basi yule mtoto atafanana nawe fika, japo si wako!!!!!!!

    Siku nyingine mwingine naye akaja na jipya!!! Huyu alidai kuwa inawezekana mtoto kufanana kabisa na mtu ambaye mama alikuwa akimfikiria sana kipindi cha ujauzito wake, hata kama yule mtoto hana hata uhusiano wa damu na huyo mtu.....!!!!!!

    Nilisafiri hadi kule S'wanga, huko nikakutana tena na ubishi mwingine wa aina yake...! Hii pia ni kwamba eti mwanaume akimlea mtoto asiyewake basi huenda yule mtoto baadaye akaja kufanana hadi kwa sura na yule mbaba.....!!! Japokuwa si wakwake...!!!

    Sasa mimi niko :confused2::confused2::confused2: kwelikweli....! Wenye uzoefu watusaidie hili....
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmhhhhh :confused2:
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hilo sio swala la uzoefu wala uzee.
    Ni swala la kitaaluma zaidi.
     
  4. M

    Mangi Meli Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :mad2:
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hapa unajichanganya mwenyewe...
     
  6. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hizo ni porojo bana wewe,Kuna kitu kinaitwa scientific evidence DNA, Na biological facts, mengine ni porojo za watu wasioenda shule!!Achana nao!:mad2:
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kha:mad2::mad2::mad2::mad2::mad2:
     
  8. M

    Malunde JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Genetics na hadithi za hao wakina mama haviwezi kuendana hata kidogo.Na kama Kaka Jambazi alivyokuambia ndivyo ilivyo.
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Darasa la Genetic engineering linatakiwa hapa.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nchi hii kuna kila imani.. unaweza ukaambiwa ukikojoa usipotema mate basi utaumwa tumbo, ukijikuna unyayo utasafiri... ukigeuza nguo una bahati, ukijikwaa mguu wa kushoto una gundu, ukimuota mpenzi wa zamani sijui ufanye nini nk.

    Lets go advanced, siku hizi kila mtoto hata kama huna hisia wa nini ni pupima DNA kwisha!!
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hizo ni hadithi tu.
     
  12. KAPERO

    KAPERO Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo!! asante kwa hii.. Usiogope sana wala usiwakatalie.. ni kweli tupu. na ushahidi wa kwanza,, umethibitishiwa na kina mama. wahusika wa kutuzalia watoto wasio wetu. Jambo la pili ni ile kumfananisha mtu. wapo watu wanaofanana sana japo sio wa jamaa moja.. Jambo la tatu ni kwamba hata sasa wapo watoto wanafanana na baba, ila vipimo vya DNA Vimethibitisha sia baba wa mtoto. Na hapo kwenye mtu ambaye mama anamfikiria sana ni uthibitisho kwamba hata ukikataa mimba! bado mwanamke anabaki akikufikiria sana.. na yule mama wa nyumbani humrithisha mtoto hata tabia za baba na rangi na harufu,, japo sio kwa kiasi kikubwa kama umbo la kichwa.. ajabu zaidi ni pale unakuta mtoto sio wa mama wala baba! unaweza badilishiwa mtoto wakati wa kuzaliwa kama hakubadilika sana rangi! mnalea tu. bora ulitaka wa kiume au wa kike!! Wengine nasema pima DNA,, kwa sababu hapana jua hali yao.. mimi nasema ngalia kwanza wewe kama unayo mbegu nzuri, kabla ya DNA. Baba ingine kiwanda ya kutengenza mbegu, haribika samani kwa Kaswende au kwa sida ingine. hamtaki tuitwe baba. vamama ingine sababu ya uaminifu yao wameitwa vagumba!!! sasa niniiiiiiiiiiiiiiii.,./
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yaelekea hao wanawake ni mahodari wa kubambikiza. Nachodhani hapa na kitu ambacho hawajui ni kuwa wao hupenda kungonoka nje ya ndoa na wanaume waliofanana na waume zao so that in case of anything (mimba) pasiwe na mjadala sana. Pia wakitaka kuthibitisha dhana (hypothesis) yao wadake mimba ya mchina, mwarabu, mhindi au mzungu tuone jinsi hiyo evolution inafanya kazi
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    god where are you?????????????
     
Loading...