Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi wengine bwana!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Madame Gissy, Sep 30, 2011.

  1. M

    Madame Gissy Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa kiume katoka kwny mizunguko yake kufika home akakuta kikwazo fulan pale geto akamwambia mama yake "mama unajua huu ni usenge?" mama nae akamsupport ndio mwanangu huo ni usenge!! kwn wewe ulikuwa hujui?
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kikwazo gani?mi sijaelewa vile!
     
Loading...