Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi wake wanagoma, nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magoo, Jul 7, 2012.

  1. M

    Magoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa na mahusiano na huyu binti kwa miaka 2 sasa nafsi yangu imeridhika naye na tulipanga baada ya yeye kumaliza masomo tuanze mipango ya ndoa, sasa kamaliza masomo yake....aliwaeleza wazazi wake kuhusu mimi na kwamba tunaitaji kupeleka posa kabla ya mipango mingine ya harusi cha kushangaza baba yake aligoma kwamba binti yake ni mdogo (22yrs) kiukweli sina amani coz tunaishi mikoa tofauti na hata kuonana inakuwa kazi sasa kwa sababu yuko home kwao ni ngumu sana kutoka naona kama naweza mkosa kama hali hii ikiendelea kwa muda mrefu. Yeye yuko tayari na ameridhia tatizo ni mzazi wake na ndiye anapaswa kumsikiliza, imefikia hatua nafikiria kumpa mimba ila kwa upande mwingine naona si sahihi. Naomba msaada wenu wa kimawazo kwa sababu hili swala linaitaji ridhaa ya wazazi ili kujenga uhusiano bora na familia yao
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikakuitie Kaunga nikimkosa namwita gfsonwin...............mimi siko vizuri kimoyo kwa leo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Kama bado anasoma basi hili la kumpa mimba halijakaa vizuri, lakini kama kamaliza masomo yake na yeye karidhia kupata ujauzito basi kazi kwenu wapendanao...lakini hilo la udogo ni kweli ni bado mdogo ila unaweza kukuta watu wawili wenye umri kama huo mmoja akawa tayari kwa maisha ya ndoa na mwingine akahitaji miaka mingine michache.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapo ni mimba tu, akina baba huwa wana wivu mkali kweli kwa binti zao.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    BAK said it all!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mpe mimba
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweni ndoa ni lazima kwenye mazingira kama haya? Amchukue tu aishi naye mzazi mwenyewe atapata akili na kuamua kumuoza kabisa!!! Miaka 22 siyo mdogo aisee!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    hiyo ya mimba ndo solution, piga mimba hapo, baba mkwe atakutafuta mwenyewe
     
  9. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga magoti muombe Mungu wako halafu uende tena kwa wakwe Mungu atakuwa amewagusa
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Hapo ni kitu cha uvimbe tu hakuna jinsi.

    Mi mwenyewe................................:.................................................
     
  11. Voice of Wisdom

    Voice of Wisdom JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kwa nini ufikirie kumpa mimba ndo suluhisho? Je hapo ndo mawazo yako yamefikia mwisho. Je umeshajaribu kutumia njia mbadala(mshenga kwenda kuzungumza na mzazi wa huyo binti?) kumpa mimba maana yake unataka wazazi wamwozeshe bint yao kwa shinikizo na si ridhaa yao, je unafikiri hata wakikubali utapata zile baraka kama mume? Wazazi watakuona mhuni kwani hakuna mzazi aliyeko tayari kuona mwanae anakuwa na mahusiaono ya kimapenzi nje ya ndoa(japo uhalisia wanajua wanafanya hvyo ila hawapo tayari kusikia au kuthibitishiwa). Fikiria watakuchukulia vp japo watakuruhusu umwoe. Wasikilize hao waze tafuta mshenga anegotiate nao.
     
  12. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kamaliza masomo ktk level gan kaka?manake km ni chuo kikuu nadhani huyo ni mtu mzima kabsa,na wazazi wake wanatakiwa waheshimu mawazo yake.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kamaliza chuo au secondary?
     
  14. M

    Magoo JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kamaliza Diploma ya ualimu
     
  15. M

    Magoo JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ahaaa 2meshafunga mara kibao laikini mzee haelewi kitu anasema after 2/3yrs ndo atasikiliza swala lake
     
  16. M

    Magoo JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu ila sitaki kumkosa coz wengi wakikaa muda mrefu hawakawii kubadilika na kusikia kuna m2 kamjaza
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Fanya subira na uendeshe mambo taratibu maadam uko kwenye jambo la kheri muamini mungu.
     
  18. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Its better you unaambiwa umri bado, mwenzio naaambiwa lazima nitoke dini yao and huyu ni mtu nimekuwa nae for six damn years!!!
     
Loading...