Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi wa lulu wafungwe iwe fundisho

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmteule, Jun 20, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Kama itabainika lulu yuko under 18 baaasi!
    Baada ya kufuatilia masuala ya sheria ya haki za mtoto na wajibu wa wazazi nimeebaini kwamba wazazi wa lulu watakuwa na shitaka la kujibu...mimi kama mtanzania mwenye uchungu na nchi yangu nitatumia fursa hii kuwaadabisha watanzania wachache walioshindwa kutimiza wajibu wao kisheria na kupoteza nguvu kazi ya taifa. Nasubiri ripoti ya mahakama tu.
    Wajiandae kwenda segerea ...hakika naomba watanzania mniunge mkono.........
    Wazazi tunaawaachia watoto wetu hovyo... Wanaombaomba, wanajiuza, wanajirusha na wakubwa club, wanakunywa pombe yaani ni kila aina ya uchafu.... Sasa sample imepatikana.
    Watanzania kaeni mkao wa kula!!!
    Kile kitoto kiko segerea wakati wazazi wanatanua tu...je malezi yao yako wapi? Wizara iko wapi? Nani anawajibu wa kutukumbusha wajibu wetu kama wazazi.... Je nani atuchukulie hatua za kisheria? Mtajua
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Mwanao ukimshindwa unamfanyaje,utamuua?
     
  3. m

    mmteule JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    nenda pale wizarani kuna wataalam wa saikolojia watamuweka sawa, apply counselling kuna wataalamu kibao.... Sema kingine. Hao wakishindwa peleka vituo vya tototundu, hata segerea kipo ni bure
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wazo lako ni sawa, hata ushauri zaidi ukihitaji tutakusaidia! Yule mama lakini ni wale wamama wa kihaya wale wanaosifika kwa ishu zao hapa dar!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Watakaojibu maswali ni
    -Wazazi
    -Aliyeforge cheti
     
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    100 kwa 100
     
  7. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,633
    Likes Received: 5,581
    Trophy Points: 280
    Great thinker?i dont think so!
     
  8. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama itakuwa hivo basi hata Mh. wa mzee wa masharubu sijui kama atanusurika.
     
  9. T

    TUMY JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asiyefunzwa na mamae hufunzwa na ulimwengu
     
  10. k

    kinubi Senior Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    msaada wa kisheria tafadhali!!!
     
Loading...