Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazazi wa kinyarwanda wanataka mahali ng'ombe 50 sababu binti ni mweupe...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Money Stunna, Oct 16, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mimi ni kijana wa miaka 26,nimetokea kupendana na binti mmoja wa kinyarwanda,sasa nikaamua ni vizuri kujitambulisha kwa wazazi wake kwanza harafu nifanye mpango,upande wa kwetu wamjue pia,nikaona nifunge safari adi kwao kigali,kujitambulisha sababu mim sipend nianze kuishi na mtu bila kibali cha wazazi wake na baraka zao,
    jana nikafika kwao salama,jioni ndugu zake na wazazi nikakaa nao kikao,wakaniambia inabidi nitoe mahali ya ng'ombe 50 sababu binti yao ni mweupe,eti angekuwa mweusi ingekuwa ng'ombe 5 tu,na wamekataa kupunguza,nimeongea na binti kumwambia hiyo mahali kubwa sana amesema huo ndio utaratibu wao.
    Uwezo wa kutoa hizo ng'ombe 50 upo ila tatizo mimi sijampendea rangi yake ya weupe bali tabia na vitu vingine.
    mimi nimevutiwa naye na yeye akanipenda.
    hivo sioni ni haki kutoa hao ng'ombe 50,hivi ninavyokwambia baada ya kutoelewana nao sana nimeamua kuondoka bila ata kuaga na nimeamua kuachana na mawazo ya kuoa tena.
    naomba ushauri niachane naye kabisa sababu binti naye anakomaa ndio utaratibu wao na mimi sitak huo utaratibu wao wa kutoa ng'ombe 50,nafikiria bora niwe single tu naomba ushauri wenu wana jf
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hujawahi kufanya nae mapenzi?
    Kama anakupenda mwambie abebe mimba
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukimpa mimba unapigwa fine lasivyo humpati mtoto na itakuwa imekula kwako.

    Ushauri kama umempenda na unataka kuishi nae kama mke na mume basi zungumza nao uwe unalipa hiyo mahari kwa installment. Lipa hata ng'ombe 5 kwanza halafu muoane baada ya hapo uwe unalipa installment yao mpaka uimalize hiyo mahari
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    uyo binti nilimwambia kuhusu ilo la mimba akasema uyo mtoto atokuwa mtoto wangu atakuwa wa kwao nisipotoa hiyo mahali,pia kumchukua uyo mtoto nitapigwa fine
     
  5. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Aisee wewe umeliwa! Mtoto wa Kinyaru..aka Mtutsi! Watoto wote hakuna atakae kuwa wako! utakamua weeeee akitaka mimba huyo....naumwa naomba niende HOME...akirudi na mimba ya binamu unaloweka tango lako wiki anakwambia nina mimba unafurahiii! Child akitoka copyright na wa kwaoooo! kaa chonjo....Halafu tabia ya mwanamke anae mpenda mumewe mtarajiwa namtetea huyo eti ndo utaratibu ....mbona kwao wanatoa mbuzi tu anaondoka na kitu cheupeeee kama mjapani vile! Hizo hela zako zitahamia Kigali .................
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    niliwai kumuuliza kuhusu ilo la kuzaa na ndugu zao,alisema damu yao uwa nzito hivo mtoto uwa anafanana na watu wa upande wao wala awacheat
     
  7. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    hayo ndo majibu yao...nzito wapi...kaka waulize watu hapo border Kigoma watakupa full story ya hao watu...lengo kuu ni kusambaa wawe wengi kudhibiti wahutu...remember TUTSI MASSACRE was due to their minority.....
     
  8. P

    Punguli Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado haujash2ka mwanaume?
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180

    AM behind u 100% sasa mambo gani yakufanya mtoto mtaji tena...kwanza tumependana y should it it be like they doing u a favour kwa kumuoa huyo dada.
    loh! kumbe nao wana hizo story....nilikuwa napanga kuoa mnyaruwanda koz they beautiful ila kama ndio hivyo basi bora niende option 2 kwa bwana hugo chavez nikamatie mvenezuela
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    watu wengi wananiambia hivo,nikaamua kumuuliza akaniambia hivo,lakin nafatilia zaidi
     
  11. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sijashtuka bado
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mimi nimekataa mambo za kutoa ng'ombe 50 sababu eti ni mweupe,sikumpendea weupe wake,ningependa weupe ningeoa ulaya,asia etc au tz pia wapo,
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    nimekupata kaka. baki na msimamo wako huo huo mwana.
    (mie bwana ni mgonjwa wa rangi nyeupe lakini nisingilipa hao cow wote)
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    waambie wakupunguzie angalau mbuzi 50 badala ya ng'ombe,Ng'ombe 5O huo ni ufisadi na haukubaliki kabisa!!
     
  15. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Best of your hard work brah!
     
  16. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    wanafanya msichana ni mtaji
     
  17. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wahima kwa sasa wanauza ngo'me 1 Tsh 600,000

    600,000*50=30,000,000

    Jiandae kulipa hizo pesa
     
Loading...