Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi wa kambo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 16, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hivi kwa nini mengi ya manyanyaso ya wazazi wa kambo kwa watoto yanafanywa sana na wanawake (mama wa kambo) na si wanaume (baba wa kambo)?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chako ni chako cha mwenzio ma**
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Nani hukaa na watoto zaidi - baba au mama? Nani huhudumia watoto zaidi siku hadi siku?
    Manyanyaso ni relative.
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    duh :confused2:
     
  5. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Usikimbie swali mama wanawake wengi wanaroho mbaya
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kimaumbile wanawake wana "roho za ukatili"!
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Ndugu
    Siyo swali la wanawake au wanaume na roho mbaya.Ni ukweli tu wa maisha. Unaweza kuwa na roho mbaya sana lakini usijulikane kwa vile hukutani na watu kivile.
    na unaweza kuna na roho nzuri sana lakini ukaonekana uko mkataili kwa vile unataka standards fulani ( I am in this category by the way) mwisho wa siku utashukuriwa mno maana utaleta ubora kwa mtu na maisha yake.
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si kweli kwamba wanawake wana roho mbaya, mazingira ya kulea hao watoto yanawza kuwafanya waonekane wana roho mbaya.
    Mama hukaa na mtoto muda mwingi na ndie anajua shida za kukaa na mtoto huyo baba wala anaweza asijue huyo mtoto anapata wapi chakula, nguo na mahitaji yake muhimu. na mara nyingi mtoto akishajua huyo si mamake huanza kiburi na mama inabidi awe mkali ili kuweza kukababiliana na kiburi cha mtoto na hpo ataonekana anamnyanyasa mtoto.
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kuongezea kwenye "roho ya ukatili":

    Wanawake wengi ndiyo hufanya "mapinduzi" na hivyo watoto anaowakuta humchukia hata kabla hajawa "mama wa kambo"!
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nina rafiki yangu, msomi na digrii juu... jamaa mkatili sana kwa mademu... kurusha mvua ya matusi/makofi kwa mwanamke ni kama kuwasha taa ya umeme... baadae wababe wenzake tulimvyombana atuambie sababu ya tabia hiyo... alikiri kuwa alilelewa na mama wa kambo na alimnyanyasa sana.. hivyo hataki tena kuhisi anadharauliwa na mwanamke yeyote!!!:confused2:
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi ni kuwa mwanamke ana uhakika wa watoto ambao ni wa kwake na wasio wa kwake. Kwa mwanaume hata wale anaodhani kuwa wa kwake( hata wale waliozaliwa katika ndoa yake)inawezekana kuwa siyo wa kwake. Labda ndio maana wanaume hawahangaiki kubagua kwani hakuna maana yoyote.
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    it sound
     
  13. D

    Dick JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roho mbaya tena ya kikatili.
     
  14. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila watoto waliolelewa na mama wa kambo katili, wakiwa watu wazima halafu wawe na akili iliyotulia, huwa wanakuwa watu wazuri sana coz wanajua shida ni nini, ukatili sijui ni maumbile? nafikiri ni kitu ambayo mtu hawezi kupretend lazima atajisahau tu!! (me hate mama wa kambo katili) ila kuna wengine wako poa kweli kweli yaani roho muzuri mpaka basi. Big Up Mothers:preggers:
     
Loading...