Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi, Tunaelekea Wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Apr 11, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145


    ...This is WRONG, WRONG, WRONG!!!! :angry:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na huyo sijui ni mama mtoto na makofi anapiga kabisa kusapport huo upuuzi,mambo mengine ya kipumbavu tufanyie hukoo sio mpaka mbele ya watoto .nimesikia hasira yaani Mbu umetoa wapi hii jamani.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    She is a QUEEN of DanceHALL!

    Shame!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    This is preposterous, appalling, and repulsive.

    Somebody please call child protective services.
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...kuna anayewafahamu hawa? I hope sio Bongo!
    Lakini hiyo mirindimo na kelele zake, mnh!

    Najiskia kama kulia aisee,...kabinti kangu kufanywa kinyago?,
    ningeua mtu!
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wenyewe watakwambia its just only a DANCE
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    I would go berserk if somebody did that to my cute little girl. Yaani usipime. Nitang'oa meno ya mtu.
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nimejiskia Uchungu sana nilipoiangalia hii,
    nikajionea acha ni share na nyie, dunia inaelekea pabaya!

     
  9. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli siku za mwisho zinakaribia........
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    ...halafu umekaona hako ka bwan mdogo? ...eti nako kana "Bump n' Grind!"
    Aisee kanastahili makwenzi, kisha hakuna tena kununuliwa nguo ya sikukuu.
    Kanastahili detention nyumbani plus Home works mpaka katapomaliza darasa la saba!
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Jamani mbona nasikitika?? Hivi huyo ni mamake kweli wa hako katoto?? duh....kweli wazazi tuna kazi. Tatizo ni nini wajameni hebu tusaidiane.......tuassume huyo ni mamake na huyo mtoto..............tunamexplain vipi?? ni malezi yake toka kwa wazazi wake?; karithi mtaani? kisomo au ni nini? Why mmama akubali upuuzi huu??
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huwezi amini mbu mambo mengi yamekuja kichwani nikajisikia hasira,uchungu acha tu sijui tunawaza nini kwakweli tusisahau hawa ndo wanacheza na watoto wetu mashuleni,majumbani tukiwa hatuko karibu nao KWA NEEMA YA MUNGU TUTAWEZA HAKIKA KWA NGUVU ZETU HATUTASHINDA.


     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...Mwenye Black Top? hapana, huyo anaonekana teen fulani, labda dada'ke.
    Ila ukisikiza vizuri utasikia sauti za kina mama watu wazima.
    Hii ni matokeo ya nini? Utandawazi?
    Watoto wetu wanaangalia sana Ragga Ragga na Dancehall nini?
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Lakini hata katika mazingira ya kwetu yapo! Disco toto ni nini? Wazazi wengi wameingia kwenye mtindo wa kuruhusu watoto kwenda disco toto, Idd, X-mass, mwaka mpya etc. Kuna mzazi yeyote husindikiza watoto huko disco toto? Na haya ndo hutokea.
    Tunawasajili watoto kwa Lucifer na kuwapa namba za kudumu huko. Mungu tuepushe haya.
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    haka katoto nazani period yake ya kwanza kataanza na ujauzito. dah! hapa hata yesu akirudi bado ngoma ngumu.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Mhhh! Siyo kila binadamu anayeweza kumleta mtoto hapa duniani anastahili kuwa mzazi. Hawa wanastahili kabisa kunyang'anywa watoto kama baadhi ya hao watoto ni watoto wao.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Wanastahili kabisa kunyang'anywa custody hao.
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well said mestod unakuta kabisa mzazi na akili zake timamu anamwambia mtoto ongoza na wenzio mwende disko toto, sasa wakiwa wanarudi ukutane nao uone wakifanyacho lahaula lakwata utachoka.

    Mi kabinti kangu huwa kananiona mkoloni sana, ila naamini katakuja kunishukuru baadae
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kamanda

    i saw this on facebook nikasikitika sana

    Haya ni matunda ya malezi mabaya... hawa watoto hawana malezi , wanaishi-ishi tu
     
  20. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wacha nisiendelee kuangalia kwani tumbo limeniuma.
     
Loading...