Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi na wanafunzi ikwiriri, waelimishwe.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MBUFYA, Feb 21, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtazamo wangu tuu wakuu.
    kitendo cha wazazi na wanafunzi wa shule ya ikwiriri kuandamana kushinikiza mkuu wa shule afukuzwe kazi kwani kiwango cha ufaulu kimeshuka saana shuleni hapo,. source(morning magic)
    HOJA YANGU. sidhani chanzo cha kufeli kama ni waalimu, hapa inatakiwa kuangalia mfumo mzima wa wizara na jinsi gani wana tatua matatizo ya watumishi wake.
    nawasilisha.
     
Loading...