Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazazi kulazimisha nikaoe kijijini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shopping, May 31, 2012.

  1. s

    shopping Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau wa JF,
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wamekupa sababu gani za kumkataa mchumba wako wa mjini?
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ishi na huyo mpenzi wako, zaa naye mtoto baadaye mbariki ndoa!

    Some wazazi, du! Pole lkn.
     
  4. s

    shopping Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hawajatoa sababu yoyote ya msingi, wao hawatak tu.
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wazazi ni mungu wa pili katka maisha yako na wanajua meng kuliko wewe. Hata kama wewe una elimu ya kidunia lakin wao kama wazazi kamwe hawawezi kukuambia kitu ambacho kitakuwa na matokeo mabaya. Hebu rudisha moyo wako kwa wazaz wako. Labda kuna kitu ambacho hujajua. Kuna familia ambazo hawaolew na hata kama wakiolewa hawaishi na wanaume zao. Kuna wengne kwao kituo cha polis ni kama banda la kuku saa zote yeye ana kesi. Kuna wengne hata ukifanyaje yeye ndio kwanza anahamisha mali kupeleka kwa nduguze. Kuwa makni sana kaa na wazazi wako wakueleze vizur kwan si vema kuoa mwanamke ambaye wazazi hawatawasiliana nae.
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je ndugu zao...Baba Mkubwa/Mdogo...Mjomba na Shangazi wote lao moja?? Hakuna mwenye upeo wa kuwakalisha chini na kuwapa darsa kidogo wakalegeza msimamo na kuheshimu maamuzi yako??
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hizi sio zama za kuchaguliana wake..
    Kwa sababu una mpango wa kuoa next year endelea kutafuta mbinu za kuwaconvice kuwa unae mtu tayari mnayependana
    Tumia hata wazee wa kijijini wenye hekima zao.
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa my dear Kaunga hapa si unakuwa unawashauri waishi katika uzinzi?? Je in between kabla ya kubariki iyo ndoa mungu akampenda mmojawapo zaidi.....
     
  9. s

    shopping Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    ok, nimekusoma mkuu. Ngoja nitajaribu kuwashirikisha..
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mke Unaoa ili uishi naye au akaishi na wazazi wako? Kama ataishi na wazazi wako go ahead, lakini kama utaishi naye wewe then you need to think otherwise. Mi nafikiri ni vyema kuoa mke unayempenda wewe kwa dhati na siyo kuchaguliwa na wazazi. Mke mwenyewe toka kijijini, tabia zitaendana kweli? Upeo wa kufikiri na mabadiliko na changamoto za mjini ataziweza kweli? Hao wa vijijini si ndio wakija mjini huzibuka na kuangukia kwenye mikono ya ma-pedeshee na kuleta mtafaruku ndani ya familia? Tafakari!
     
  11. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nahisi wazazi wako wanasumbuliwa na ukabila zaidi, hayo mambo siku hizi yamepitwa na wakati, unabidi uwe na msimamo sana katika maamuzi yako. najuwa unawaheshimu sana wazazi wako, na ni haki yao kuheshimiwa, naomba ukae na wazazi wako ongea nao kwa upole na kuwaeleza maamuzi yako, ikishindikana washirikishe ndugu zako wa karibu, nayo ikishindikana wahusishe viongozi wa dini, sikushauri kabisa kuoa mtu usiye mjua wala kumpenda lazima itakuwa ndoa ya machungu, siku nzote upendo huziba mapungufu mengi kwenye ndoa, sasa hiyo ndoa ambayo haina upendo unadhani itahimili misukosuko ya ndoa, au ndio kuachana baada ya muda. sikushauri kabisa huo ujinga wa kuchaguliwa, umeshapitwa na wakati ndugu.
     
Loading...