Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi hii tabia si njema hata kidogo....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Mar 12, 2012.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pale wazazi mnapoamua kuporomosheana maneno mazito mazito mbele ya watoto wenu..
    inasikitisha sana na haijengi maadili katika makuzi ya watoto wetu
    kwani wanajifunza kupitia sisi wazazi.
    ..
    Jana nikiwa napita nyumba ya jirani
    baba wa familia moja alikuwa anamporomoshea mama watoto wake maneno mazito
    sana ambayo mwenyewe nikajihisi kuona aibu .
    watoto age 8,6 nadhani na mdogo kabisa ana 4yrs ,wamesimama wanalia
    mbaya zaidi yule mdogo amemshika mama miguu kwa uchungu machozi yanatililika
    Sijui alikuwa anaelewa kinachoendelea...
    Huyu baba nikamsalimia tu salama jirani...
    Akaanza ooh si huyu mama Fulani ananiletea ujinga jinga wake
    ..akili kama za Mbuzi mie sizitaki
    sijui huyu mbuzi anaakili zipi mpaka amfananishie mama watoto wake.
    Nikaona na mie ndo naanza kuingizwa kwanye ugomvi....
    Kweli nilijitahidi kurudisha amani ingawa yule wife alinambia nilipoondoka zogo lilianza tena.

    : Nionavyo mie kama kuna tofauti basi tujifungie room
    tumalize kasheshe zetu na si kuwakwaza watoto wasio na hatia.
    Tuache haka katabia sio kazuri hata kidogo
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    itakuwa unakaa uswazi F1 , njoo Upanga
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ni vibaya sana kutukanana mbele ya watoto. Na ni mbaya zaidi kama hao watoto wako kwenye formative years kama hao uliowaelezea maana hizo taswira na sauti huwa zinaganda vichwani mwao kwa muda mrefu sana na huweza kuwaathiri pia.
     
  4. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Well said
    Wengi wanajisahau na kuanza kuporomosha matusi mazito sana mbele ya watoto
    Hata kaam watoto hawaelewi kinachoendelea ila wanapoona ile sauti ya baba iko juu na mama analia wanaelewa kuwa hapa si kwema kabisa
    Kuna tatizo
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Boflo niaje? Weekend ilikuwaje?
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Weekend Bomba, umeninyima namba yako ya simu
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahaha Boflo haya ndo maskani yaliyonikuza ,sina haja ya kuhama...Kwani huko Upanga siku zote ni Neema kwa wazazi?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Boflo nimependa signature yako ..good
    Hurt me with the TRUTH...But don't comfort me with a LIE!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unaitaka namba yangu ya simu wewe Boflo?
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nitumie kwa pm, kuna issue muhimu nataka tuongee
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana NN kwa kuliona hili ,kweli haipendezi hata kidogo kweli mnashindwa kumaliza tofauti chumbani mnaamua kuzianika mbele ya watoto wasio na hatia.Ili iweje?
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh mambo tena ya kupena namba mmmh Boflo ni nini?
     
  13. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata mm nimependa macho ya avatar yako F1 wa long tymmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huu unakuwa ni ukosefu wa hekima ,mie naamini mwanamme ni kichwa cha familia anapaswa kutumia hekima kubwa akishilikiana na mke kuiendesha familia ..
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo watoto wanapoanza kujenga matabaka kwa wazazi wao na kuchagua wa kumpenda/wakumchukia.....aidha baba au mama!!
     
  16. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hii ipo sana kwenye baadhi ya familia zetu na huwa inawaathiri sana watoto, mie kijijin kwetu jiran yetu alikuwa na tabia hiyo hadi watoto wakawa wanamchukia baba yao
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh...!
     
  18. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hii tabia haifai unamkuta mbaba na msuri tumbo nje anatukana utadhani anamsuta mkewe
    tabia mbaya hii na tena haifai
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umegusia swala la muhimu saana FL1, Saa ingine lakini hata wanawake tunaendekeza huu upuzi, Mumeo akutukane mbele za watoto na kukuita mbuzi, yaani kwa kweli inasikitisha na you have to bring your Claws out to end it once and for all!! Kwmba watu wamechukia alafu hao wanachukuana kwa amani wakagombane chumbani inategemea saana na ustahimilivu wa kila mmoja aisee.... It is not that simple. Kikubwa wazazi woote akina mama na baba wajue kabisa kua wanapo gombana na kutuka nana mbele ya watoto ina waathiri sana hasa Psychologically na kukimbiza upendo kabisa ndani ya nyumba.
     
  20. s

    stanley mwambulukutu New Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sahihi kabisa Ndugu zangu kuna Wazazi sijui wanategemea nini juu ya watoto wao coz wanafanya mambo mengi mabaya afu watoto wao wanangalia baadae watoto wanahalibika wanaanza kusema watoto hawa hawana adabu.mmmmmmmm.....hapana inakela wazazi tuwape makuzi mazuri watoto wetu pamoja na maadili mazuri.
     
Loading...