Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi fwatilieni nyendo za watoto

Discussion in 'Jamii Photos' started by kitalolo, Sep 18, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wanapotoka au kuelekea shule hakikisheni mnawawezesha na kuwafundisha kupita na kutumia vymbo salama, siku akidondoka ukaitwa muhimbili kuchukua maiti usilie.

    gomzi.jpg

    uswaz.jpg
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    KIZAZI KIPYA .COM:flypig:
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Watoto wa kiume katika umri huo ni headache! Unaweza kuta anayo nauli ya kutosha tu lakini....watamjuaje kama na yeye "mjanja"! But, if I try to reflect back, I was doing just the same as these kids! Tuombe mungu tu!
     
  4. deni

    deni Senior Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Haha ha.. Hivo vimchezo nilifanya sana enzi hizo!
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni hatari sana...
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    utoto raha kweli hawana habari kwamba kuna baya laweza tokea....unaweza kuta amepiwa hela ya nauli ameshakula barafu na bumunda inabidi hali iwe kama hivyo
     
  7. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama una watoto hasa wa kiume kama mimi .. saa nyingine ukiangalia michezo yao roho inalipuka...sema nikikumbuka na mimi... i was just doing the same... nunda....
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mnawafungia sana wanenu siku hizi, mbona hizo zilikuwa za kawaida sana enzi zetu twaenda shule na UDA?
     
  9. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na wazazi angalieni maneno yakuandika kwenye daladala, sasa huoni hilo limeandikwa nini hapo chini na mlitegemea nini kutoka kwangu????
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watoto wa kizazi cha Jk hao lol
     
  11. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watoto wengine ni pasua kichwa..ona sasa hapo usishangae unapewa kesi.
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Duh! Kweli hii nidunia ya facebooking
     
Loading...