Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazazi Angalieni Watoto Wenu Ulaya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ab-Titchaz, Apr 15, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Apr 15, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani ughaibuni kuna mambo.Hawa wakenya washamba kinoma aisee.Hebu tizama kisha unambie kama hutomfuata mwanao kumrudihsa Afrika!!!....ishhhh!!!

    [media]http://uk.youtube.com/watch?v=L_rRZkK_bSA[/media]
     
  2. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndio maisha mkuu,kuna kila maamuzi so wapo free ili mradi tu hawajaiba cha mutu
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli watoto wa Kikenya wamezibuka flani zaidi ya dada zetu?
     
  4. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ha ha, Ebwana kweli Full kujiachia. Waache wabembee tuuu Mkuu ili mradi sio Watanzania.
     
  5. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh hawa kweli wamedata!
     
  6. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #6
    Apr 16, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wala hujakosea mkuu!!!
     
  7. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,354
    Trophy Points: 280
    Hii ndivyo ilivyo, watoto wote ama wawe wamehamia Ulaya au Marekani au wamezaliwa huko.

    Mara waingiapo katika mfumo hasa Uingereza basi wao hujua kila kitu kuhusu uhuru na haki zao na hukua nazo.

    Hawa waacheni tu ndio hali halisi hio ya Ughaibuni, lakini inategemea na mzazi unafuatiliaje hali hii.

    Wenzetu wahindi mbona wanaweza kuwalea watoto wao kimaadili na leo watoto wao wengi ni madaktari, wanasheria wafanza biashara, wahasibu na fani mbalimbali je vipi watoto wetu waafrika?
     
Loading...