Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wazaramo kwa hili hata Mungu amewasamehe...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gang Chomba, Sep 29, 2012.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    majuzi kati wazaramo waliokuwa kwenye maandamano yasiyohitaji Kibali yaani mchakamchaka wa Ngoma waliokuwa wamekusanya waZalendo toka maeneo ya Msanga, Manelomango, Malumbo, Masaki B, Panga la Mwingereza na kwengineko walimkamata mwizi.

    Na kilichotokea baada ya hapo hawakumpiga wala kumpa adhabu yoyote bali walimsema, walimchamba mpaka mwizi wa watu akapatwa na umauti kisha wazaramo wakaendelea na pilika ya ngoma na kuiacha maiti palepale
     
  2. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaa,jamani!kweli kwa wazaramo inawezekana kbs!
     
Loading...