Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari wanaona kwao ni master bedroom na Tanganyika ni chooni wanaingia na kutoka wanavyotaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ambagae, Oct 27, 2012.

  1. a

    ambagae JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa wazanzibari wameona huku kwetu Tanganyika ni chooni ambapo wanaweza kuingia na kutoka lakini kwao huko ni master bedroom haingii Kila mtu. Sasa mimi najiuliza wabara wangapi wako huko na wazenji wangapi wako bara. Kila mtu akiambiwa kurejea kwao nani upande gani utakuwa umepoteza zaidi.
     
  2. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sumu ya panya...dawa ya mende....kunguni....viroboto....utitiri....dawa ya m-ba....meno....fangasi na nyenginezo!!!
     
  3. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Na bangi hili
     
  4. M

    Mandi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kabla yamuungano zanzibar ilikuwa juu kuliko nchi zote za afrika mashariki kwa vile mzanaki na baba wa kitanganyika ameliona hilo ameunganisha muungano na kuzifsha nyaraka za muungano.wazanzibar wote wabara na visiwani,masikini na tajiri,mweupe na mweusi hawautaki muungano kwasababu ni muungano huo huo ndo ulo wafanya wapemba kuhama kwao na kwenda tanganyika baada ya zanzibar kuachwa masikini na muungano feki.mwisho nasema tunahitaji zanzibar huru hatuutaki muungano
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,054
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wabara wawaache mupumuwe???
     
Loading...