Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari wanajua mapenzi kuzidi wa bara??????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Aug 6, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Kwa mda mrefu nimesikia kuwa wanawake wa zanzibar

    ni wajuzi zaidi kwenye mapenzi kuliko wabara.....

    But binafsi sijawahi kuona wanachozidi......

    I mean nimewahi kutoka na wanawake wa kizenji na bara

    sanasana naweza sema wanawake wa zenji ni kama wa tanga hivi
    zaidi wanakuwa na mahaba zaidi.....walo more romantic but still

    unaweza kukuta wa bara akakudatisha kuliko wa zenji.....


    But hivi karibuni nilikuta wanawake fulani hivi wakisema
    kuwa wanaume wa zanzibar wako juu au wanajua zaidi mapenzi kuliko

    wa bara.

    Sasa kidogo nikawa najiuliza is it true?????kivipi??????

    But ukiwa zenji cha zaidi utakuta wanaume wengi wakienda sokoni
    au kufanya kazi ambazo huku bara watu huwaachia zaidi wake zao...

    Nikawa najiuliza inawezekana vitu kama hivyo ndio sababu....

    Sasa ningependa wana jf kama mmewahi sikia hili la wanawake au wanaume wa zenji
    kusifiwa kwa mapenzi.....

    Nini unafikiri ndo sababu???????kuna ukweli wowote?????????
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Utamu wa pipi ni mate yako mwenyewe!
    Utapewa mapenzi na mahaba kufuatana na wewe unavyorespond.... ukishikwa shikamana..ukipendwa pendeka na upende vilevile.
    Usisubiri miujiza ya kizenj, kitanga, wala kizaramo au kimakonde!
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    we hujafika Chumbageni kabisa inaonyesha!!..ha ha ha
    Raha ya mapenzi inaendana na ushirikiano, usisikilizie tu ilhali we umetulia ka ukuta!!
     
  4. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    but why wengine husema hivyo??????

    i mean yawezekana wote hawajui wachokizungumza??????
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wale si mabikra hadi wanaolewa? Hujawajulia tu ndo maana hujajua
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ha haha bikira mpaka waolewe dah...so mapenzi wanayajua?
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inategemeana na mtu alivyo mzoefu katika suala zima la kula chakula cha usiku,kadri mtu anavyofanya ndivyo uzoefu unazidi kupatikana,so kama unakutana na mtu ni mtaalamu wa mambo hayo ujue kapita kwingi au kapitiwa na wengi ndio maana anadatisha.
     
  9. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ki2 kama hicho...
    Sorry but am very transparent... ni wavivu sana ila maneno ndo mingi
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    he he heee,we mama wee!
     
  11. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wazanzibar si ndio wanaongelea poani like they are very soft? BIG NO for me i dont find them turn-on at all.... samahani kama nimekwaza mtu.....
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
  13. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thats ur best line NN?
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Aug 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    No...'I'll tear that ass up' is my best line....
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
  16. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    oww hohoooooooo r u for real? s: NN ur behaviour is monstrous! I need to talk to your mama. ...
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    For real Noname (notice how both our names have NN? NoName/ Nyani Ngabu - that's destiny baby)...so real talk NN..you need to let me hit that pristine vajayjay of yours....you won't regret it....
     
  18. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpaka twende chagulaga kwanza....
     
  19. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nhu huku nako wapi NN na NN nini tena kuna ni?
     
  20. M

    Mwanafunzi Member

    #20
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    as far as I am concerned kila mtu anajua mapenzi mazito. kitu muhimu ni "chemistry" ikiwepo ufundi utajitokeza wala huhitaji kufundishwa na mtu. na raha nayo utaiona hata pale ambapo mtu mwingine haelewi kwa nini unaona raha. kemia ikiwepo, basi hata ukimwona huyo umpendae mwili wote unakuwa tayari kwa mapenzi. Lakini kama hakuna kemia hata mtu atoe nguo waweza kuona kichefu chefu badala ya nyege...
    Kwa kifupi hakuna cha wabara, wala wazenji, wazungu wala weusi wenye kujua mapenzi kuliko wenzao......
    That's just me.
     
Loading...