Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAZANZIBARI waanza kutimka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Jul 14, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ni kutokana na utoaji maoni ulioanza kushika kasi huko Zanzibar Unguja ,kinachoendelea ni kutaka serikali mbili kila moja na yake Tanganyika kwao na Zanzibar kwao ushirika uwepo ikiwa kutakuwepo na serikali ya Muungano ,Ilivyo maoni ni ya Katiba ya Muungano inamaanisha Muungano au serikali ya Muungano ni lazima iwepo ili hii katiba inayotolewa maoni iweze kufanya kazi.

    Hivyo basi WaZanzibari wamo kwenye maamuzi ya kizalendo wakidai uwepo wa nchi yao yenye mamlaka kamili ndani ya nchi na kimataifa. WaTanganyika fursa ni hii kwa upande wenu idaini Tanganyika iwepo na yenye mamlaka kamili ,la kama mtang'ang'ania iwepo serikali ya Muungano tu bila ya Tanganyika ,nawahakikishia CCM iyawatawala milele.
     
  2. manshiroo

    manshiroo Senior Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu sijui ni ubongo wangu unashindwa ku grasp meaning ya ulichokisema ama ni wewe umetumia sentensi zisizoleta maana yaani hata ukiunganisha mistari kupati maana bado. hebu edit and put it in a meaningful way inawezekana hoja ikawa nzuri sana hii tuijadili.
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unajua ukitumia simu huwa kidogo inakuwa ngumu kuandika vizuri.Pamoja na hayo mikidogo nimempata alicho maanisha. Anasema wazenj wanarudi zenj kutoa maoni yao ya kutaka Zanzibar iwe dola kamili.
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna limit ya idadi ya watoa maoni ili jambo lao likubaliwe?
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nijuavyo mimi hizi huwa kwenye mfumo wa wengi wape , kwahiyo zikifikia zaidi ya 50% ya watoa maoni maana yake ndio wamekubali.
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Lakini Habari yako haiongelei kichwa cha habari WAZANZIBARI waanza kutimka; Sijui

    unaongelea nini...

    Dar pekee wako 350,00 wakitimka wataikijaza hicho kisiwa na kuzama...
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280
    Uko kwenye tume au??


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Boss! Sisi hatuutaki muungano kabisa kwa sababu tumewachoka tokeniiiiii! Yaani bado mpo kha!
     
  9. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mwiba ni kundi la uamsho ... period
     
  10. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    aliyeleta hii sred ni kanyabwoya!
     
Loading...