Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari mtaonewa mpaka liini amkeni???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jun 3, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,562
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    Jamani nimeguswa na swala lililomtokea ndugu yetu Masauni simjui hakika; ila nimeangalia nikaona kuna umhimu wa wa zanzibar kuamka na kuacha kuwa wanyonge kila siku..embu jiulizeni kughushi shule na mwaka lipi kosa?

    Wabunge wamegushi degree tena na mawaziri wapo serikalini na bado wakakomaa kuongelea wala kukiri.

    Masauni acha uzanzibar wa kutishiwa kidogo na nyau wale mafisadi pamoja na kuwa na evidence mbona hawa takataka wako bungeni?

    Semeni basi! Inatisha; si mmesikia Hedaru uko wamechoka?
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umenena mkuu....ni ukweli mtupu
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,562
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    huu upuzi mtupu atakaama wana vielelezo kuna vielelezo vingi vya degree feki we umekaa bara siku nyingi unakuwa kama vipi unakubali ???wabunge ushaona aliesimama kwenda polisi kushtaki waliwasema si wameihsia kukaa kimya aibuuu...siku nyingine usikurupuke ndugu yangu masauni
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pdidy hedaru kuna nini?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,562
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    watu wamechoma kituo cha polisi na magari yaliosiubiri kesi zao na polisi kuacha silaha kula kona huu nimwanzo tu
     
  6. G

    Godwine JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jamani kuonewa au kutoonewa ni mtazamo tuu, swala la msingi wao wanaonaje kuhusu swala hilo
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Jun 3, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Pdidy mimi sikuelewi kabisa! Unauliza kuwa Masauni kughushi shule na mwaka lipi kosa, kisha unadai kwamba Wabunge wameghushi degree na bado wamekomaa hawataki kukiri! Sasa unataka wakiri nini wakati kwa upande wako "kughushi" sio kosa? Na huyo Masauni anapodanganya umri tutamwaminije kama hatatudanganya kwenye mambo mengine? Au kwa sababu ya Uzanzibari wake kwa hiyo aachwe afanye atakayo?
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Jun 3, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ukweli upi?
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Jun 3, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Acha hisia ndugu, kama una vielelezo vya hizo digrii feki, badala ya kukaa navyo! Hata hivyo digrii feki hizo, kama zipo, haziwezi kuhalalisha uhalifu mwingine wowote! Wewe fikiri, dada yako au mama yako amebakwa (ni mfano tu), utakubali wahalifu waachiwe simply kwa sababu bado kuna wahalifu kama hao bado hawajafikishwa mahakamani? Mfano mwingine, fikiria kwamba umeibiwa kila kitu nyumbani kwako, utasema wasichukuliwe hatua kwa sababu kuna majambazi mengine yanajulikana kwa Polisi na hayakamatwi? Tumia akili uliyonayo kujenga ndugu na si kubomoa!
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Mmhhhh, ndugu yangu

    naogopa sana kuchanganya madhaifu ya mtu mmoja na maslahi ya Taifa zima, sikuona uzanzibar wa uzazi wa bara.

    No comment so far
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni mgando wa bongoli zetu subiri October watu washakaa mkao wa kanga na vitenge, ila naona this time around dau litaongezeka
     
  12. k

    kausha Member

    #12
    Jun 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hao wazanzibari achana nao walilala zamani ukitaka kuwaamsha leo utalala wewe.Huyo mwenyekiti wa baraza la mapinduzi ndani ya muungano waziri asiyekuwa na wizara maalum hata kama wanawaonea haikuanza leo wamezoea na wameridhika hata kwenye masuala ya utaifa wao wanatofautiana mwisho wa yote wanahitimisha cuf yule au ccm mbona hilo dogo yule rais aliyeko kigamboni umesahau si wazanzibari haohao walishangilia. wahaeshimiwa majaji walipotangaza zanzibar sio nchi kwa mujibu wa sheria ule mzuka si ulizimwa na hotuba ya kisiasa ya jk wamelidhika ni nchi ya kwenye majukwaa haiwasumbui lala ndugu yangu wacha wacheze ngoma yao wenyewe.
     
Loading...