Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari mnatutaka nini watanganyika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, May 29, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hoja mnayo lakini inakuwaje hoja ya kisiasa(muungano) inakuwa spearheaded na kikundi cha "dini", kweli hapo hakuna hidden agenda? Mmesambaza vikaratasi kuwataka watanganyika waondoke Zanzibar haraka na kama hiyo haitoshi mmeamua kuchoma makanisa. Ninalotaka kuwauliza ni kwamba je nasisi tujibu mapigo? Tutembeze kiberiti maduka ya Namanga, Kinondoni TX, Tandika, Kigamboni? etc, je hicho ndiyo mnachotaka tufanye, tukimaliza twende SUA na UDSM pale MSAUD na idara za aquatic, marine sciences na idara zingine tukafanye vitu vyetu kwa kushughulikia wavaa hijab, kandambili na suruali don't touch kutoka kisiwa fulani.

    Acheni ujinga mtaumiza watu wenu huku, uvumilivu una kikomo. Shenzi!!!!
     
Loading...