Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari mnajaa sana bara, kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Jul 19, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa zanzibar wanaoingia bara ni wengi kuliko mikoa yoote ya Bara.

    Ebu angalieni kama
    kama kwenye meli moja wako wa zanzibara 200 wanaotoka bara kwenda znz je? Ni meli ngapi huenda znz kwa siku?
    Hii inamaanisha kwamba wa zanzibar wanaingia bara zaidi kuliko wabara wanavyokwenda znz

    Je wanaotaka tuvunje muungano hawa ndg zao watakuwa wanaenda wapi?

    Ktk mikoa yoote ya bara 26 hakuna wanaokuja dar kama wazanzibari.
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ngoja muungano uvunjike watakuwa wanaingia na passport
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika ukivunjika watakiona cha moto!
    Dar ndo mjini kwao.
     
  4. m

    mkataba Senior Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hio inaonesha wanavochapa kazi nyie lalamikeni tuuu!!!! Hata ije passport tutakata hio passport na tutakuja haijalishi
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dar-es-salaam pekee kuna Wazanzibari 300,000 - Dar kuna Maarashi ya Karafuu...

    Kuna Gas, Uranium, Coal, Iron, GOLD, Diamond... Kunapendeka...

    Hakuna CHUKI ni Mapendano tu...
     
  6. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hapo ndo utagundua wazanzibari wengi wanaupenda muungano. Wenye uchu wa madaraka ndo wanataka kuwaburuza ili waonekane kwamba wengi hawaupendi. Itakula kwao
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Utabaki kuhesabu tu kuna almasi lulu zaabu ,nyumbani huna hata TV ,nyumbani huna hata redio ,nyumbani nyumba dongo juu nyasi ,wewe umebaki tuna zaabu ,lulu na almac ,Zanzibar nyumba zote umeme ,nyumba zote Tv nyumba zote bati ,nyumba zote redio nyumba zote watu wanakula wanashiba ,muungano umetufikisha pabaya.
     
  8. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hii thread jaman na hichi kipindi cha majonzi hamuoni mko against sana?
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ngoja nipite kimya!
     
  10. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe!!!
     
  11. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nisubiri twende wote mi nilisimama kidogo kushangaa
     
  12. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Acha utoto wewe.hivi una data au unabwabwaja tuu?
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wahi twende mkuu nakusubiria haya tuwaachie wenyewe
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mnakula mnashiba, na umeme bwerere bado unasema muungano umewafikisha pabaya? Mtu wa ajabu sana wewe.
     
  15. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe hujasikia/soma hotuba ya Dr. Shein hapo juzi alipokutana na wazee wastaafu wa huko Zanzibar. Alisema yeye ndio Rais wa visiwa hataki kusikia habari ya Uamsho, atahakikisha anaulinda Muungano kwa nguvu zake zote kwani hiyo ndio sera ya chama chake....:hat:

    Habari nyingine iliyotia fora ni pale tume ya Warioba/Katiba ilipokwenda kule Makunduchi asilimia kubwa ya wananchi waliokuwa wanachangia maoni yao walikuwa wanataka muungano wa serikali MOJA....kabisaaa yani wanasema hizi mbili ndio tatizo...:hat:
     
  16. M

    Mzenji73 JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    " duh! usidanganye, ungefuatilia hizo habari vizuri ndio useme"
     
  17. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kufuatilia mara ngapi tena mkuu au unataka niweke hata video zake hapa ndio uamini?:hat:
     
  18. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hujamalizia kwa kuelezea kwenye hizo nyumba zenye umeme, TV, bati hao watu wanalala wangapi wangapi, kila mtu na chumba chake au,
     
  19. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti eeeh
     
  20. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mtakuja tena kufanya nini tena huku na huku nyie mnapaona hakuna cha maana? sisi tutakuja kwenu kwa passport kula urojo je nyie mkuu??
     
Loading...