Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari mlioko Tanzania Bara,waelimisheni ndugu zenu huko Zanziba jinsi tunavyoishi huku!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cheche Mtungi, May 2, 2012.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,433
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa (wazanzibari) nasikia wameanza kampeni zao za kuwanyanyasa ndugu zetu kutoka Tamzania bara,source clouds radio amplifaya ya Milard Ayo,wito wangu kwa wazanzibari muishio huku bara waelezeni ndugu zenu huko zanziba jinsi tunvyoishi na nyie huku kwetu!Naamini hatuna cha kupoteza kama tukiwafukuza na nyie huku kwetu!
     
Loading...