Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari kuomboleza siku 6 (3+3)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Jul 20, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Rais Kikwete alianza kutangaza siku 3 za maombolezo nchi nzima ya Tanzania, tena Rais Shein katangaza siku 3 za maombolezo kwa Zanzibar. Ina maana wazanzibari wataomboleza jumla ya siku 6 au ni sawa na vifungo viwili jela vinavyokwenda pamoja?
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Marais wetu hawa wanatia kichefuchefu. Kwani Kikwete akitangaza jambo la kitaifa kama hili la msiba haliwahusu Wazenji mpaka naye Shein atangaze!?
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nani alokwambia bara ni sehemu ya Zanzibar? Zanzibar ni Sovereign country yenye Rais, Amiri Jeshi, bendera, wimbo wa taifa, nk. Shein halazimiki kusikiliza ushauri wa Jk, kilammoja ana maamuzi juu ya taifa lake. Au unataka kusema Shein anasema chako chetu, changuchangu? Muelewe kuwa suala la muungano is quite an issue
     
  4. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ina maana issue hii tunaijua sisi tu JF bali JK na Shein hawaijui hadi kufikia kututangazia double double siku za maombolezo? Kwa nini wasitoe tamko la pamoja kama ni lazima wote waseme?
     
Loading...