Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari kumi na wawili wakamatwa wakipinga muungano..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magwero, Apr 20, 2012.

  1. M

    Magwero JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Watanzania kumi na wawili(wenye asili ya zanzibari)... leo wamekamatwa wakiwa wanaelekea katika mjengo wa Balaza la wawakilishi kwa kile walichodai KUSHINIKIZA WAJUMBE WA BALAZA HILO KURIDHIA NA KUPENDEKEZA KUWAKO KURA YA KUWAKO AU KUTOKUWA KWA MUUNGANO...

    Source: DW
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwezi kuzuia ndevu zisiote tusubiri.
     
  3. M

    Magwero JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mkuu unamaana gani...?!
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu muungano wa kulazimishana utawatokea puani
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwanini wamewakamata ? si wangewaacha tu ? yaani wangejau jinsi tulivyowachoka wangewaachia . inafaida kwetu eti .
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    WATANGANYIAK WANATUONEA SANA..ILA WAMETUWEZa kwa kuwapa kina bilala vyeo
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Na nyinyi mungefanya ya kwenu mukasema Wazanzibari tumewachokaaaaaaa!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    to heal kwan tukivunja huo muungano ce wa bara tutaendelea kupeta km kawa. kaz kwao wazenji!
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Ni uhaini/uasi kuvunja Muungano kwa staili hiyo!
     
  10. M

    Magwero JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kwa hyo tufanye nin sasa..?
    Na nin unadhani kitatokea..?
     
  11. M

    Magwero JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kwani ni nani hasa anatakiwa kuamua juu ya huu muungano..?kama uendelee kuwako au laa
     
  12. M

    Magwero JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Katika lipi wanatuonea Amii..? AU kutupa wajumbe 15,sawasawa na kwao bara katika uratibu wa maoni ya katiba mpya..?
     
  13. M

    Magwero JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Unadhani nin kitatupata..?
    Itakuwa Zenziberi kama Dubei et..
     
  14. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zanzibar itakuwa Somalia au nafuu kama itavamiwa na jirani Tanganyika
     
  15. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kibelaaa! Nyavu zangu zime cheuwa. Wawape uhuru bana inatosha sasa au sio Watanganyika wenzangu??
     
  16. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naanza kuamini kuwa huu muungano ni wa kulazimishana. Kwa nini tuanze kulazimishana kwa mambo ambayo wenzetu hawayataki?
     
  17. M

    MalikwaMali Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujinga mtupu.
     
  18. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kweli we mzanzibar ht handwriting yako inaonesha!!!....anywy bilal, shein na wote waliopewa madaraka tngnyk ni vikwazo vikubwa ktk kuujadili muungano!!!
     
Loading...