Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari kumbukeni Historia - Utumwa wa Kiarabu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggy, Jun 24, 2012.

  1. m

    maggy Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbukeni historia - nawashauri msitake kuruhusu Historia hii ya utumwa wa kiaarabu ijirudie.
    Kumbukeni pia wale wote mlio na rangi nyeusi mmetokea Tanganyika!!!
     

    Attached Files:

  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wazanzibar, bora mtawaliwe na Mtanganyika kuliko mwarabu. Mwarabu atakuchapa kwa mijeledi na bado atakudidimizia mti
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Unawatusi wazanzibari, kwani muungano ndio uliwatoa utumwani. Unajua hawa watu ni wa kuheshimiwa, ili tubaki na muungano.
     
  4. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wacha kusema uongo wewe wapi umeona waarabu ndio waliosababisha utumwa ? Nenda Zanzibar utajuwa nani alikuwa anafanya hio biashara ya utumwa, ukifika zanzibar kwenye makanisa ya Mkunazini utakuta mule ndani makanisani ndio walikuwa wakihifadhiwa watumwa ? je yale makanisa yalijengwa na waarabu tena mpaka leo zile sanamu zipo kanisani wacheni kudanganya watu munawachukia waarabu kwa uisilamu wao na wala semeni jengine free zanzibar
     
  5. a

    abu alfauzaan Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora muarabu alikua anatuchapa viboko wakati wa kazi,kuliko mtanganyika ambae anatupga mabomu na marungu misikini mwetu,
     
  6. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    I laughed , laughed and laughed at your dirt cheap propaganda.
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahaha umenichekesha sana.
     
  9. m

    mr.dominick JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ki historia hakuna hata mzanzibar 1 alieuzwa kama mtumwa, wa znz walikuwa wanapokea watumwa na kuwauza

     
  11. N

    Nyangaluda Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Muunangano ni kero na asilimia kubwa ya Watanganyika wala hatuupendi hauna!
     
Loading...