Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibar wawasili Bara kwa wingi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, May 28, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina marafiki zangu wa ki Zanzibar wengi sana hata maeneo ninayoishi wako wengi sana. Kuna wengine walienda kwao muda mrefu leo nimewaona wengi kweli wanawasili! Nikajiuliza si hawataki muungano huku wanataka nini tena?.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huki ndo pango la ukimbizi,,,,wale mbuzi kweli wale
     
  3. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaharibu kwao wanakuja kujificha kwa jirani, balaa zaidi ni kwamba hawamtaki hata jirani, tutaona na kusikia mengi na ndipo tutakapozidi kuelewa kwamba ujinga sio mtaji.
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa maeneo ya bandari jio hii niliamua kutoka nikaenda kutazama muda wa saa moja nimeona boti 6 zote zimeshusha watu full.
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wameharishia kambi wanataka kutuletea shombo huku? Warudi huko huko kwenye taifa lao. Wanadai uhuru huku wanakimbia? Nyam**fu zao!
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Waacheni tu wajaeee weee ili na sisi tutakapo amua kukinukisha tuwafaidi vya kutosha.
     
  7. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Maalim Seif Sharrif alijificha Kariakoo mpaka akapata huu uongozi unautumia kusaidia Ugaidi wa Uamsho
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wajitangaze kuwa wakimbizi tuwatengee makambi kule Bwagamoyo!
     
  9. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Viongozi wao wote hukimbilia bara wakibanana
     
  10. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa waje tu si ni kwao ila sisi tukiwa kule kosa.
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    subiri jk atoke kutalii marekani atawatafutia eneo pande za mabwepande
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    muungano sio lazima,wazanzibari wanaweza kusafiri kuja huku kwetu bara bila hata ya kuwa na muungano.
     
  13. m

    mzaire JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wee chiziii wacha uongo wako huo au ndio propaganda zenu ili muoneshe kuwa Wazanzibari tunaipenda Tanganyika, kwa hili hujafanikiwa tafuta jengine la kuzua usitupotoshe wenzako.

    Ndo hayoo mara kanisa limechomwa, cjui watanganyika watakiwa wahame Zenji, ilimradi kujitukuza, cheki magazeti ya leo mmeweka mpaka picha za kughushi kwenye Tz Daima khaaa!!!!
     
  14. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,669
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    magebwe kweli.wanafata nini sasa?
     
  15. m

    mtalii1 Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabara msijidanganye na ulimwengu wa sasaiv, mzanzibar ana uwezo wa kuishi maisha bora bila hata kugusa bara, dunia ni ndogo sana zenu ni pumba tu na ndio maana wanajiamini kudai nchi yao, mbona nyinyi hamudai tanganyika yenu? na mumesoma sana?
     
  16. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwani uongo! Mbona hata ITV wameonyesha usiku huu mlivyotaka kulichoma kanisa la tatu lakini juhudi hizo kuzimwa na polisi? Nyie dawa yenu iko jikoni subiri kidogo.
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama wana nchi yao huku wafuata nini?
     
  18. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Waje tu kwani huku hakuna wajinga kama watokako
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naona sio Wazanzibari wote wanaotaka Muungao kuvunjika ni baadhi yao ambao Wana Mrengo wa kushoto wanaswali kwenye Misikiti yenye kufuata Mambo ya Kisiasa na yanapata Misaada toka Nje ya Nchi.

    Na Unajua baada ya kujitenga hiyo Misaada inapotea wanaachwa wenyewe wanaanza kujuta; Angalia Somalia Walipopata Misaada ya kumuondoa Siad Barre; sasa hivi Somalia hapakaliki nani kafaidika?
     
  20. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waacheni waje! Tukinukisha huku na sisi naenda kukamata maduka yao kule kariakoo
     
Loading...