Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibar walio kimbilia Somali warejea Nyumbani Zanzibar.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Jul 8, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,719
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    [h=3]Picha: Watanzania waliokuwa wakimbizi nchini Somalia warudi Zanzibar[/h]

    [​IMG]
    Watanzania waliokuwa wakimbizi katika kambi ya Mogadishu nchini Somalia wakielekea kupanda mabasi maalum yaliyoandaliwa na Shirika la kuhudumia wakimbizi la Umoja wa Mataifa baada ya kuwasili Uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Abeid Amani Karume Zanzibar jana









    [​IMG]
    Baadhi ya Watanzania 38 waliokuwa wakimbizi Jijini Mogadishu wakielekea sehemu ya mapokezi mara baada ya kushuka katika ndege la Umoja wa Mataifa iliyowaleta nyumbani wakiwa na wake zao walioa nchini Somalia baada ya kuishi huko kwa miaka 11,walikimbia vurugu za Januari 26/27 mwaka 2001

    [​IMG]
    Watoto ambao kwa sasa ni Raia wa Somalia wakiwa na wazazi wao Raia wa Tanzania waliokuwa wakimbizi nchini Somalia wakisubiri taratibu za Uhamiaji katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa Abeid Amani Karume jana baada ya kuwasili wakitokea Mogadishu na ndege ya Umoja wa Mataifa chini uangalizi wa UNHCR


    [​IMG]
    Baadhi ya akinamama Raia wa Somalia ambao wameolewa na Watanzania waliokuwa ukimbizini Mogadishu wakifurahia jambo walipowasili uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Abeid Amani Karume,hapa walikuwa wakisubiri taratibu za Uhamiaji

    [​IMG]
    Baadhi ya Watanzania waliokimbilia Mogadishu nchini Somalia mwaka 2001 wakiwa katika Ofisi ya Uhamiaji Zanzibar jana. Wa kwanza ni Mohammed Adam(38) akiwa amembeba mwanawe mara baada ya kuwasili uwanja wa ndege wa kimataifa wa Abeid Amani Karume,wanaotazama kamera ni baadhi ya wake wa Watanzania hao ambao ni raia wa Somalia waliowasili jana wakitokea Mogadishu Somalia na ndege ya Umoja wa Mataifa inayoshughulikia huduma za kibinadamu

    Source: ZanziNews




    Posted by Roy Snr. at 23:57 [​IMG] [​IMG]
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Wakimbizi wa Tz warejea makwao,kumbe hata Tz kuliwahi kuwa na vita ya wenyewe kwa wenyewe?

    Kisiwa cha amani!!???
     
  4. C

    Chibenambebe Senior Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wanajua mahala salama kweli? Yaani mtu ukimbie Tanzania uende kusaka amani Somalia!! Kweli tumeumbwa na utofauti wa ajabu! Anyway tunashukuru wamerejea salama tuendelee n a ujenzi wa taifa.
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duuuuuuh, kwisha habari yetu, wamerudi baada ya kupata full mafunzo ya AL-SHAABAB. Duuuh UAMSHO!
     
  6. b

    babalinda Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanakuja kuongezea nguvu uamsho mbinu za kuchoma makaniza ztabadilika......
     
  7. s

    slufay JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    al shaabab; walienda ughaibuni kutafuta wanawake wazuri wa kisomalia; wanaipenda sana ccm
     
  8. S

    SPANERBOY UDZUNGWA JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    waishie hukohuko zenji wasije tanganyika
     
Loading...