Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibar wakiongelea muungano wa tz. Tafadhali sikiliza na kujionea mwenyewe hisia zao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JATELO1, Apr 28, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WANAJF,
    Tafadhali fuata hii link na usikie mwenyewe hoja za Wazanzibar kuhusu MUUNGANO. Hivi hatuoni haja ya kuwa na mjadala wa kitaifa kuhusu hili swala? kwani ni hakika tunakoelekea si salama kabisa. Hatuwezi kukaa kimya katika hali ya sasa bila kuongelea suala la Muungano, kwasababu tu eti tunawaenzi Baba wa Taifa na Mzee Karume. Hakika hatuwezi kuwa salama huko mbeleni kwa viongozi wetu kujifanya kwamba wao hawalioni tatizo lililopo kuhusu muungano.

    Fuata hii link na usikilize kwa makini, then utapata jibu ni kwanini nasema kuna haja ya kuangalia upya suala la Muungano.


    Video~ Wazanzibari wakionesha hisia zao ‘kongamano kidutani 2 | Mzalendo.net

    Nawasilisha.
    TELO.
     
Loading...